Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lịch nhập học Khóa 2015

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by toannv View Post
    Về lý thuyết là Được;
    1. Do giấy báo đang trên đường chuyển nên .... em nói nhà em nhận được thì gởi ngược lại :happy:
    2. Là em lên trường, mượn máy tính lên mạng, xem giấy báo online. Nhưng việc này ở nhà em làm cũng được. :sweat:
    Giấy báo online k có chữ ký của Hiệu trưởng cũng nộp được nữa hã ad? @@"
    mà nếu như 28/08 mà vẫn chưa có giấy báo thì có thể lên trường làm thủ tục đc k ạ?
    SignatureProITSignature

Comment

Originally posted by 15520703 View Post
      Học 6 bài LLCT 1 trong 2 ngày hay là học cả 2 ngày vậy ạ
      nếu 1 trong 2 ngày thì ngày nào đi cũng dc đúng ko ?
      Em xem kỹ lịch lại nhé. 6 bài LLCT chỉ trong 1 ngày thôi

Comment

Lịch học tuần giáo dục công dân cho từng khoa xem ở đâu vậy m.n? Hay là học cả tuần sáng lẫn chiều luôn?

Comment

Thầy ơi cho em hỏi, cái danh sách với phòng thi mình xem ở đâu vậy thầy ?
          Em cảm ơn

Comment

Originally posted by 15521021 View Post
            Lịch học tuần giáo dục công dân cho từng khoa xem ở đâu vậy m.n? Hay là học cả tuần sáng lẫn chiều luôn?
            Em có thể lên fb tìm tên anh rồi inbox a cho biết. a chưa thấy đăng thông tin. E sẽ sinh hoạt trong suốt thời gian trên lịch đã đăng. mỗi ngày 2 buổi sáng chiều nhé. lưu ý là k sinh hoạt bị trừ điểm rèn luyện rất nặng.

Originally posted by 15520364 View Post
            Thầy ơi cho em hỏi, cái danh sách với phòng thi mình xem ở đâu vậy thầy ?
            Em cảm ơn
            Thi cái gì e??? kiểm tra anh văn đầu khóa thì e lên http://student.uit.edu.vn xem nha. còn 6 bài LLCT khi nào e học sẽ biết cụ thể.

Comment

Mấy thầy ơi cho em hỏi cái thời khoá biểu hk1 em xem trên web student.uit.edu.vn là của tân sinh viên phải ko thầy? em cám ơn

Comment

Originally posted by 15520438 View Post
                Mấy thầy ơi cho em hỏi cái thời khoá biểu hk1 em xem trên web student.uit.edu.vn là của tân sinh viên phải ko thầy? em cám ơn
                đúng rồi em. trong thẻ Sinh viên -> thời khóa biểu là thời khóa biểu của e đấy. coi phòng và tiết :shy:

Comment

Originally posted by 13520210 View Post
                  đúng rồi em. trong thẻ Sinh viên -> thời khóa biểu là thời khóa biểu của e đấy. coi phòng và tiết :shy:
                  cám ơn anh trai nhiều

Comment

Originally posted by 13520210 View Post
                    ủa h chưa có TKB hả anh search mà nó chưa có j hết

Comment

• Originally posted by 15520386 View Post
                      ủa h chưa có TKB hả anh search mà nó chưa có j hết
                      Chưa có gì hết là chưa có thời khóa biểu nha em. k cần gấp. trước 7/9 chắc chắn có thời khóa biểu cho tụi e:happy:

Comment

• Originally posted by 15521021 View Post

Em chỉ cần vào website P.CTSV hay forum mục CTSV xem là có.
                        Nói chung là mỗi ngày 8 tiết (sáng 4, chiều 4). Từ 31/08 đến cỡ 05/09

Comment

• sự thật là đến bây giờ em vẫn chưa biết tài liệu và sinh hoạt ở đâu cả. Bên forum CTSV chưa có dữ liệu

Comment

• cho e hỏi nhà E nó nằm ở chỗ nào
                            "Ai có cái sơ đồ trường ko vậy"
                            tks

Comment

• Originally posted by 15520774 View Post
                              cho e hỏi nhà E nó nằm ở chỗ nào
                              tks
                              Hình như là cái nhà cao nhất

Comment

• Originally posted by 15520391 View Post
                                sự thật là đến bây giờ em vẫn chưa biết tài liệu và sinh hoạt ở đâu cả. Bên forum CTSV chưa có dữ liệu
                                Em lên trang web phòng CTSV nhé http://ctsv.uit.edu.vn/bai-viet/lich...-dau-khoa-2015 Sinh hoạt công dân đầu khóa chẳng có tài liệu đâu. ráng vô mà nghe. Còn trường hợp có tài liệu thì cũng đến mai mới biết nhé.

Originally posted by 15520774 View Post
                                cho e hỏi nhà E nó nằm ở chỗ nào
                                tks
                                Tòa nhà cao tầng cạnh nhà A là nhà E nha e. còn nhà C là dãy nhà dài dài cạnh căn tin. nhà D nằm cạnh cổng xa lộ nhé. Trường có 4 cái khối nhà. đi 1 vòng là biết chứ gì. có gì đâu mà sơ đồ

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X