Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Hỏi đáp thủ tục nhập học] Lý lịch sinh viên

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Chỗ địa chỉ tạm trú phải ghi như thế nào thế mọi người ?

Comment

Originally posted by 15520561 View Post
      không phải ghi địa chỉ mình đang ở ạ hix mới đi in về
      Nếu em đi học mà ở KTX thì đó là tạm trú. Tạm trú có nghĩa là em chỉ ở đó tạm thôi, không có hộ khẩu. Còn cái ghi trên CMND của em là thường trú nhé

Comment

Originally posted by 15520911 View Post
        Chỗ địa chỉ tạm trú phải ghi như thế nào thế mọi người ?
        Nếu em ở KTX thì ghi như sau:

Còn nếu em ở nhà chung với gia đình mà có hộ khẩu thì ghi theo Địa chỉ thường trú trên CMND
        Còn nếu em ở nhà người thân (cô dì chú bác) trên thành phố, còn nhà em ở ngoài quê thì ghi địa chỉ nhà của người thân (cô dì chú bác) của em. Hoặc ở trọ chỗ nào ghi chỗ đó nếu em trọ ở ngoài không ở ktx

Comment

Originally posted by 14520238 View Post
          Nếu em đi học mà ở KTX thì đó là tạm trú. Tạm trú có nghĩa là em chỉ ở đó tạm thôi, không có hộ khẩu. Còn cái ghi trên CMND của em là thường trú nhé
          dạ em cảm ơn

Comment

cho em hỏi là xuất giấy xác nhận hạnh kiểm để làm gì vậy ạ?

Comment

cho em hỏi :
              1: Hình dán là nền gì?
              2: GXN hạnh kiểm xử lí sao ạ?

Comment

Ad ơi, hình như có nhầm lẫn trong thông tin của em, phần hệ thống tự cập nhật trong sơ yếu lí lịch "I.19 Ngành học" của em là kỹ thuật phần mềm chất lượng cao chứ không phải kỹ thuật phần mềm ạ

Comment

em cũng đăng nhập không được ad giúp em với luôn, giấy báo gửi đường bưu điện thì khi nào mới tới, nhà em ở Huế không biết có nhận giấy báo kịp để làm hồ sơ không nữa!

Comment

trước mắt em sẽ ở ktx .vậy ghi địa chỉ tạm trú là ktx đúng ko
                    sau 1 thời gian sẽ chuyển qua ở trọ .vậy có ra ngoài dc không ?????

Comment

Xin hỏi em mới vào sài gòn vậy mang hồ sơ lí lịch ra phường đang ở xác nhận hay phải về quê Quảng Nam xác nhận? Cảm ơn ạ?

Comment

Mình khám mất 297k đấy các bạn . Xét nghiệm các thứ nữa, mặc dù chưa đủ 18t họ vẫn bắt khám như vậy để học đại học ý.

Comment

Originally posted by thatduy View Post
                          Xin hỏi em mới vào sài gòn vậy mang hồ sơ lí lịch ra phường đang ở xác nhận hay phải về quê Quảng Nam xác nhận? Cảm ơn ạ?
                          Hộ khẩu thường trú của bạn ở đâu thì mang về đó người ta mới biết mà xác nhận. Chỗ ở tạm trú ai người ta xác nhận cho mình.
                          Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui !. Và Như Thế.....

Comment

Originally posted by thatduy View Post
                            xác nhận tại nơi thường trú.mà sao bạn không sử dụng tk tân sinh viên

Comment

Em bị chỗ này, giờ phải làm sao?

11875226_673667832770490_8698462021732379507_o.jpg

Comment

Originally posted by 15520340 View Post
                                trước mắt em sẽ ở ktx .vậy ghi địa chỉ tạm trú là ktx đúng ko
                                sau 1 thời gian sẽ chuyển qua ở trọ .vậy có ra ngoài dc không ?????
                                Bạn muốn ở đâu thuận tiện cho việc ăn ở, đi lại học hành thì ở. Nhưng nếu ở ngoại trú (không ở KTX), thì cuối mỗi năm học phải làm giấy xác nhận hạnh kiểm nơi cư trú nha.
                                Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui !. Và Như Thế.....

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X