Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Hỏi đáp thủ tục nhập học] Lý lịch sinh viên

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Trường có nhận lý lịch sinh viên viết tay k ạ ( mẫu giống với yêu cầu )

Comment

• Originally posted by 15520232 View Post
      Thầy ơi trong lý lịch sinh viên em học ngành tiên tiến mà mã ngành là ngành chính quy vậy giờ làm sao thầy in ra nộp có sao ko thầy?
      Lý lịch ghi đúng đó em.
      Em thuộc lớp Chương trình Tiên tiến thuộc ngành Hệ thống Thông tin

Originally posted by 15520392 View Post
      cho em hỏi sao em mang cái sơ yếu lí lịch ra phường nhưng ko chịu chứng cho em thế là sao ạ .... phường nói là phải có dấu mộc của trường
      Em để lại tờ đó nhờ gia đình - sau khi nhận được giấy báo nhập học gởi bằng bưu điện - mang ra chứng và gởi vào sau.

Originally posted by 15520402 View Post
      Thầy ơi cho em hỏi là hình 4×6 nền xanh được không thầy tại em chưa chụp hình kịp @@!
      Hình đó chỉ dùng ở KTX chứ giấy báo nhập học không có yêu cầu nộp hình

Originally posted by 15520224 View Post
      thầy ơi sao không có chỗ để xuất file hạnh kiểm để chứng nhận ạ, e tìm mãi mà không thấy
      UIT không bắt buộc nộp giấy hạnh kiểm. Chỉ có bắt buộc nộp lý lịch

Originally posted by 15520617 View Post
      Trường có nhận lý lịch sinh viên viết tay k ạ ( mẫu giống với yêu cầu )
      Học CNTT mà viết tay - chữ xấu :happy: Phải làm trên đó và in ra em ơi.

Comment

• Em lở ghi cái địa chỉ tạm trú là ở nhà rồi, em ở kí túc xá, giờ em phải làm sao :sosad::sosad::sosad::sosad:

Comment

• Originally posted by 15520617 View Post
          Trường có nhận lý lịch sinh viên viết tay k ạ ( mẫu giống với yêu cầu )
          em điền đầy đủ trên web, xuất file và in, file xuất ra đúng mẫu

Comment

• Có ai có giấy báo chưa

Comment

• Originally posted by 15520467 View Post
              Em lở ghi cái địa chỉ tạm trú là ở nhà rồi, em ở kí túc xá, giờ em phải làm sao :sosad::sosad::sosad::sosad:
              Khi em vào được phòng rồi thì em chỉ cần lên mạng để điều chỉnh lại

Comment

• Originally posted by toannv View Post
                Khi em vào được phòng rồi thì em chỉ cần lên mạng để điều chỉnh lại
                Em cám ơn thầy, đở lo :haha:

Comment

• Thưa thầy,khi em điền đầy đủ thông tin và xuất phiếu in thì bố cục file rất lộn xộn,không như biểu mẫu trên trang web.Em gửi về quê thì cán bộ xã không xác nhận.vì có nhiều thiếu sót như : văn bản trình bày lộn xộn,không có lời khai và kí tên của ba,mẹ và chị.Nên đến bây giờ em vẫn chưa hoàn thành thủ tục lí lịch sinh viên,trường hợp này em phải giải quyết như thế nào ạ?
                  Phạm Tiến Dũng

Comment

• Originally posted by 15520141 View Post
                    Thưa thầy,khi em điền đầy đủ thông tin và xuất phiếu in thì bố cục file rất lộn xộn,không như biểu mẫu trên trang web.Em gửi về quê thì cán bộ xã không xác nhận.vì có nhiều thiếu sót như : văn bản trình bày lộn xộn,không có lời khai và kí tên của ba,mẹ và chị.Nên đến bây giờ em vẫn chưa hoàn thành thủ tục lí lịch sinh viên,trường hợp này em phải giải quyết như thế nào ạ?
                    Phạm Tiến Dũng
                    Em gửi lại file PDF qua email hiepnt@uit.edu.vn để tôi xem lại thử. Lý lịch sau khi xuất ra đếu được bố cục đúng thành dạng quyền rất rõ ràng.
                    Chỗ ký tên cam kết của ba mẹ thì em phải đưa ba mẹ em kỳ vào chứ ?

Comment

• Originally posted by hiepnt View Post
                      Em gửi lại file PDF qua email hiepnt@uit.edu.vn để tôi xem lại thử. Lý lịch sau khi xuất ra đếu được bố cục đúng thành dạng quyền rất rõ ràng.
                      Chỗ ký tên cam kết của ba mẹ thì em phải đưa ba mẹ em kỳ vào chứ ?
                      nếu tới ngày 15 mà chưa nộp có bị kỉ luật không thầy,em sợ không kịp

Comment

• Hic tìm mãi cũng không thấy nút lưu :kool:

Comment

• Originally posted by thienkhoitinh View Post
                          Hic tìm mãi cũng không thấy nút lưu :kool:
                          Bạn này cần hỗ trợ vấn đề gì ?

Comment

• Không biết 98 nhiều nữ ko :3

Comment

LHQC

Collapse
                            Working...