Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Hỏi đáp thủ tục nhập học] Lý lịch sinh viên

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by 15520211 View Post
    ai trả lời dùm
    mình để là "còn nhỏ" không biết có sao không :sogood:

Comment

• Originally posted by 15520211 View Post
      ai trả lời dùm
      còn nhỏ sống với bố mẹ

Comment

• Originally posted by 15520035 View Post
        Chắc ghi là ở nhà ăn chơi :adore:

Comment

• :'( Khi nào bên phòng dữ liệu mới cập nhật lại vậy ad, em sai cái ngành đăng kí do bên hệ thống nhập sai. Mà mai em phải đi làm giấy tờ rồi chứng để thứ 4 còn vào kịp sài gòn nộp giấy. Mới có kết quả 1 phát bay vô nhập học luôn, trường ác quá

Comment

• em trúng tuyển ngành KTPM CLC mà ở lý lịch thì lại là KTPM có sai gì không
            Huỳnh Long Hồ, FB : fb.com/huynhlongho.1997
            Sđt : 0945378241
            Email : 15520241@gm.uit.edu.vn, huynhlongho.uit@gmail.com

Comment

• hỏi 2 lần rồi mà chả ai trả lời!

Comment

• nếu ba em làm 2 nghề cùng lúc thì ghi kiểu gì ạ?
                ví dụ như làm công an từ năm 2010, đến 2013 thì có buôn bán nữa, nhưng vẫn làm công an. thì ghi làm sao?

Comment

• Ở chỗ quá trình học tập và công tác. Xã em mới đổi tên. Nhưng trong học bạ vẫn ghi tên cũ. Vậy mình phải điền vào ô đó tên huyện mới hay tên huyện như trong học bạ?

Comment

• Em trúng tuyển chuyên ngành Thương mại điện tử (HTTT) nhưng trong sơ yếu lí lịch lại ghi ngành học là HTTT, vậy có gì sai ko ạ?

Comment

• Originally posted by 15520391 View Post
                      Ad ơi, đây là hệ thống đúng hay sai ạ? mong ad giúp đỡ
                      [ATTACH=CONFIG]17405[/ATTACH]
                      hình như ai cũng v á bn, mình HTTT CLC nhưng trong lý lịch lại là HTTT thôi

Comment

• Originally posted by 15520596 View Post
                        nếu ba em làm 2 nghề cùng lúc thì ghi kiểu gì ạ?
                        ví dụ như làm công an từ năm 2010, đến 2013 thì có buôn bán nữa, nhưng vẫn làm công an. thì ghi làm sao?
                        Ghi là: Từ 2010 : nghề nghiệp chính làm công an, nghề nghiệp phụ buôn bán ma túy

Comment

• Originally posted by 15520174 View Post
                          okie~ nhìu bạn học CLC hoặc TT cũng ko có ghi, chắc là v đó ^^

Comment

• Originally posted by 15520688
                            Ai trả lời giùm em với
                            Chỗ tạm trú thì không sao, em vẩn đăng ký KTX được
                            Originally posted by 15520561 View Post
                            mục xuất thân trong phần thông tin cá nhân là để khác đúng không vậy thầy , tại em thấy mấy cái kia không có cái nào đúng cả
                            Nếu không rõ thì em ghi Khác. Xuất thân có thể là: Nông dân, Công nhân, Cán bộ-viên chức, ......

Originally posted by 15520035 View Post
                            Được

Originally posted by 15520391 View Post
                            :'( Khi nào bên phòng dữ liệu mới cập nhật lại vậy ad, em sai cái ngành đăng kí do bên hệ thống nhập sai. Mà mai em phải đi làm giấy tờ rồi chứng để thứ 4 còn vào kịp sài gòn nộp giấy. Mới có kết quả 1 phát bay vô nhập học luôn, trường ác quá
                            Originally posted by 15520241 View Post
                            em trúng tuyển ngành KTPM CLC mà ở lý lịch thì lại là KTPM có sai gì không
                            Originally posted by 15520529 View Post
                            Em trúng tuyển chuyên ngành Thương mại điện tử (HTTT) nhưng trong sơ yếu lí lịch lại ghi ngành học là HTTT, vậy có gì sai ko ạ?
                            Originally posted by 15520174 View Post
                            Thông tin ngành trúng tuyểnchỉ hiển thị theo Mã ngành chính của các bạn, không phân biệt chuyên ngành và chương trình nên cứ để như hệ thống hiện ra là được.

Originally posted by 15520596 View Post
                            nếu ba em làm 2 nghề cùng lúc thì ghi kiểu gì ạ?
                            Em ghi nghề nghiệp chính thôi cũng được
                            Lỡ ghi dư cũng không sao

Originally posted by 15520857 View Post
                            Ở chỗ quá trình học tập và công tác. Xã em mới đổi tên. Nhưng trong học bạ vẫn ghi tên cũ. Vậy mình phải điền vào ô đó tên huyện mới hay tên huyện như trong học bạ?
                            Em ghi tên Xã mới

Comment

• Ảnh để dán lên lý lịch sinh viên là ảnh nên trắng hay xanh cũng đc???

Comment

• Originally posted by thatduy View Post
                                Ảnh để dán lên lý lịch sinh viên là ảnh nên trắng hay xanh cũng đc???
                                Nền màu nào cũng được em

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X