Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Hỏi đáp thủ tục nhập học] Lý lịch sinh viên

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Thành phần xuất thân là ba má mình làm gì là mình v hẻn ad
    ví dụ ba má làm nông thì sẽ là Nông ạ?
    Vả lại ảnh thẽ em bận áo thun được không ạ =.= em hỏi cái này mấy lần rồi ạ (

Comment

• Originally posted by 15520996 View Post
      Thành phần xuất thân là ba má mình làm gì là mình v hẻn ad
      ví dụ ba má làm nông thì sẽ là Nông ạ?
      Vả lại ảnh thẽ em bận áo thun được không ạ =.= em hỏi cái này mấy lần rồi ạ (
      xuất thân nông dân bạn ah
      ảnh thẻ nên mặc áo sơ mi có cổ cho lịch sự :d nhìn zô vào trang phong nhã ra ngoài hào hoa hẳn ra =)))
      When you have eliminated the impossible, whatever remains however improbable must be the truth - Sherlock Holmes
      ..:: 01644643848 - ductam.astro@gmail.com ::..

Comment

• cho em hỏi nếu chưa có giấy tốt nghiệp trung học pt bản chính thì nộp giấy tốt nghiệp tạm thời được không? chừng nào mới phải bổ sung bản chính, tại viif trường không cho nhận dùm, phải trực tiếp lên lấy

Comment

• Cho em hỏi: chỉ cần giấy tạm vắng nghĩa vụ quân sự được không ạ. Tại vì cái thẻ đăng kí em bị mất rồi. Lên xã người ta chỉ cấp cho em cái giấy tạm vắng NVQS thôi

Comment

• xác nhận là photo công chứng phải không thầy?

Comment

• lý lịch dán hình thẻ 3x4 đc ko zậy

Comment

• Originally posted by 15520208 View Post
                lý lịch dán hình thẻ 3x4 đc ko zậy
                Nó ghi 4x6 thế kia mà thím còn hỏi :nose:
                Never give up :boss:

Comment

• Originally posted by 15520809 View Post
                  xác nhận là photo công chứng phải không thầy?
                  Uhm, đúng rồi bạn, mình mới đi hồi sáng, đem theo CMND với một bản photo CMND (và hộ khẩu cho chắc), chừng nào đi công chứng rồi hãy in giấy ra nha (vì nó có cái ngày tháng nhiều chỗ bắt buộc phải đúng ngày mới chịu công chứng), tớ in hôm 23 mà 26 đi công chứng phường bắt làm lại hix :beatbrick:
                  Last edited by 15520838; 26-08-2015, 11:38.

Comment

• Originally posted by daigiasock View Post
                    cho em hỏi nếu chưa có giấy tốt nghiệp trung học pt bản chính thì nộp giấy tốt nghiệp tạm thời được không? chừng nào mới phải bổ sung bản chính, tại viif trường không cho nhận dùm, phải trực tiếp lên lấy
                    Oh, đem bản tạm thời được á (bản có chữ kí của hiệu trưởng, bản chính giấy tốt nghiệp trung học phổ thông năm sau mới có lận

Comment

• Cho em hỏi về bằng tốt nghiệp. Hồi trước em lên trường THPT để lấy bằng tốt nghiệp thì người ta đưa em tới 2 bằng WP_20150826_002.jpg một cái bản chính còn 1 cái có chữ bản sao. Cho em hỏi là em nộp luôn cái bằng có chữ bản sao được không ạ hay là phải đi photo cái bản chính rồi đem công chứng.

Comment

• ad ơi cho em hỏi. Trường THPT của em bảo là 7/9 mới trả sổ đoàn còn tháng 10 mới có giấy chứng nhận 6 bài LLCT mà em không nhớ rõ ngày vào đoàn thì ghi phần đoàn viên như thế nào ạ? Và em có thể nộp sau giấy chứng nhận 6 bài LLCT không ạ?

Comment

• Originally posted by 15520636 View Post
                          ad ơi cho em hỏi. Trường THPT của em bảo là 7/9 mới trả sổ đoàn còn tháng 10 mới có giấy chứng nhận 6 bài LLCT mà em không nhớ rõ ngày vào đoàn thì ghi phần đoàn viên như thế nào ạ? Và em có thể nộp sau giấy chứng nhận 6 bài LLCT không ạ?
                          ngày vào đoàn thường là ngày thành lập đoàn, còn năm, ko lẽ ko nhớ vào đoàn năm nào?

Comment

• Nếu trước năm 1975 bố mẹ chưa sinh thì ghi thế nào ạ.

Comment

• Sao trong phần cha mẹ ko có ngày sinh vậy m.n? Bố mẹ mình hỏi sáng giờ.

Comment

• nếu ở ktx thì xin đóng dấu ở đâu

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X