Announcement

Collapse
No announcement yet.

Không nhập được trong Sơ yếu lý lịch

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Không nhập được trong Sơ yếu lý lịch

Lỗi như hình ạ, bây giờ phải làm sao?

Originally posted by phipepong View Post
    Lỗi như hình ạ, bây giờ phải làm sao?

[ATTACH=CONFIG]17400[/ATTACH]
    Đã báo bộ phận kỹ thuật, em thử lại sau nha

Comment

Em bị lỗi như thế này ạ Screenshot_2015-08-23-03-02-18.jpg

Comment

Vẫn còn bị lỗi ạ!

Comment

Vấn đề sơ yếu lý lịch trực tuyến

Các anh chị và các thầy cô cho em hỏi.Em vào trang khai báo lý lịch nhưng chỗ tỉnh và huyện nhập vào không được, cứ hiện lên dòng màu đỏ bảo thông báo với quản trị viên gì đó.Chỗ ngành học, em đậu vào KTPM nhưng trong sơ yếu lý lịch lại ghi là KTPM CLC là sao ạ ? Còn file hạnh kiễm gì đó có cần in ra đem lên công an xã đóng không ? Ảnh dán lên sơ yếu lý lịch có phải đóng giáp lai ở xã không? Các trang trong SYLL phải giáp lai phải không ạ? SYLL có nhiều trang em bấm lại được không hay phải làm thế nào ? Mong các thầy cơ, anh chị giúp đỡ, em cảm ơn.

Comment

Originally posted by 15520911 View Post
            Các anh chị và các thầy cô cho em hỏi.Em vào trang khai báo lý lịch nhưng chỗ tỉnh và huyện nhập vào không được, cứ hiện lên dòng màu đỏ bảo thông báo với quản trị viên gì đó.Chỗ ngành học, em đậu vào KTPM nhưng trong sơ yếu lý lịch lại ghi là KTPM CLC là sao ạ ? Còn file hạnh kiễm gì đó có cần in ra đem lên công an xã đóng không ? Ảnh dán lên sơ yếu lý lịch có phải đóng giáp lai ở xã không? Các trang trong SYLL phải giáp lai phải không ạ? SYLL có nhiều trang em bấm lại được không hay phải làm thế nào ? Mong các thầy cơ, anh chị giúp đỡ, em cảm ơn.
            [ATTACH=CONFIG]17409[/ATTACH]
            Em gửi mail về tvts@uit.edu.vn để báo lỗi nhé.
            Ảnh dán lên SYLL, đóng giáp lai ảnh, các trang có thể bấm lại và giáp lai các trang
            Giấy xác nhận hạnh kiểm, trong 10 giấy tờ em nộp ko có yêu cầu nộp lúc này.
            Last edited by longdp; 23-08-2015, 07:45.
            "We hold information,we own the world"
            ------------o0o------------

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X