Announcement

Collapse
No announcement yet.

KTX và các vấn đề cần biết có liên quan

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 15520306
    replied
    em nghe nói có phòng 4 người 300k là đúng ko ạ, vì chỉ là NGHE NÓI thôi ạ

Leave a comment:

• 15520224
    replied
    Originally posted by hiepnt View Post
    Em pahi3 làm đơn xin không ở KTX. Sẽ có hướng dẫn trong tuần sinh hoạt đầu khóa
    KTX an ninh đảm bảo k ạ

Leave a comment:

• hiepnt
    replied
    Originally posted by 15520452 View Post
    Cho em hỏi,
    Em là tân sinh viên, việc ở KTX có bắt buộc không ạ, vì em có em trai sinh đôi học trường ĐH Su pham ki thuật, chúng em đã mướn nhà trọ gần trường SPKT và ở chung với bạn cùng lớp cấp 3. Mong thầy cô giải đáp giúp em, là mình được ở ngoài phải không ạ!
    Em pahi3 làm đơn xin không ở KTX. Sẽ có hướng dẫn trong tuần sinh hoạt đầu khóa

Leave a comment:

• 14520967
    replied
    Originally posted by 15520340 View Post
    1 / Khu A với kB khác nhau như nào ạ
    sao ai cũng muốn kB :brick:
    2/ 23H đêm mới đóng cổng vậy trước đó có thể ra ngoài thoải mái phải không :sogood:
    3/ tiền điện nước tính kiểu gì ạ :waaaht:
    Khu B có phòng 8 ko hay chỉ khu A mới có .tân sv có thể ở kB ko :adore:
    1. Khu B mới hơn khu A
    2.ra thoãi mái..đêm k về cũng đc
    3.dùng bao nhiu trả bấy nhiu..cả phòng chia ra
    Sv băm 1 cntt chỉ đc ở khu A

Leave a comment:

• 13520401
    replied
    Originally posted by 15520306 View Post
    Cho mình hỏi, KTX DHQG có các kiểu phòng nào, bao nhiêu người và giá bao nhiêu???
    Đồng thời nếu mình muốn kéo thằng bạn bên KHTN qua ở chung thì làm thủ tục cách nào ạ
    phòng 8 người 120k/tháng, phòng 4 người 500k/tháng(phòng này chắc hết rồi, với lại hình như chương trình đặc biệt mới được ở). muốn ở chung thì các bạn vào đăng kí ở ktx cùng 1 lúc và nói muốn ở chung là được

Leave a comment:

• 15520306
    replied
    Tổng quan về KTX

Cho mình hỏi, KTX DHQG có các kiểu phòng nào, bao nhiêu người và giá bao nhiêu???
    Đồng thời nếu mình muốn kéo thằng bạn bên KHTN qua ở chung thì làm thủ tục cách nào ạ

Leave a comment:

• 15520187
    replied
    e có team 4 người, giả sử e muốn đăng kí loại phòng 500k, mà e đến đăng ký lấy phòng trước rồi giữ chỗ cho 3 bạn kia được không ạ, vấn đề là các bạn đó học trường khác, thủ tục nhập học sau trường mình. Nếu giữ chỗ được thì giữ ntn ạ

Leave a comment:

• 13521036
    replied
    Originally posted by 15520527 View Post
    Thầy [MENTION=12238]toannv[/MENTION] ơi, ngày 28/8 em lên làm thủ tục xong nhập học với đăng ký KTX thì không có giấy báo bản chính được không ạ. Thay bằng giấy online được không ? Vì em ở xa trường gửi tới không kịp thì nguy.
    Nếu ko có giấy báo nhập học thì khi làm thủ tục, đóng tiền bên trường xong, em cầm biên lai đóng tiền của trường vào ktx đăng ký, thay cho giấy báo nhập học đc nha.

Leave a comment:

• 15520527
    replied
    Thầy [MENTION=12238]toannv[/MENTION] ơi, ngày 28/8 em lên làm thủ tục xong nhập học với đăng ký KTX thì không có giấy báo bản chính được không ạ. Thay bằng giấy online được không ? Vì em ở xa trường gửi tới không kịp thì nguy.

Leave a comment:

• 15520241
    replied
    hình như có phòng chuẩn 4 người 300.000 phải không nhỉ

Leave a comment:

• 15520340
    replied
    1 / Khu A với kB khác nhau như nào ạ
    sao ai cũng muốn kB :brick:
    2/ 23H đêm mới đóng cổng vậy trước đó có thể ra ngoài thoải mái phải không :sogood:
    3/ tiền điện nước tính kiểu gì ạ :waaaht:
    Khu B có phòng 8 ko hay chỉ khu A mới có .tân sv có thể ở kB ko :adore:

Leave a comment:

• 12520909
    replied
    Originally posted by 15520561 View Post
    ủa em nghe nói có phòng 4 người không máy lạnh 300 mà anh
    ko biết nữa, ở 8 có sao đâu :beauty:

Leave a comment:

• 15520561
    replied
    Originally posted by 12520909 View Post
    500k , tiền điện từ máy lạnh thì tính thêm
    ủa em nghe nói có phòng 4 người không máy lạnh 300 mà anh

Leave a comment:

• 15520452
    replied
    Việc ở ktx

Cho em hỏi,
    Em là tân sinh viên, việc ở KTX có bắt buộc không ạ, vì em có em trai sinh đôi học trường ĐH Su pham ki thuật, chúng em đã mướn nhà trọ gần trường SPKT và ở chung với bạn cùng lớp cấp 3. Mong thầy cô giải đáp giúp em, là mình được ở ngoài phải không ạ!

Leave a comment:

• 15520257
    replied
    Originally posted by 12520909 View Post
    500k , tiền điện từ máy lạnh thì tính thêm
    À, ý em hỏi là có phòng nào 4 người mà không có máy lạnh không ạ? Còn tiền điện nước tính riêng theo giá nhà nước phải không ạ?

Leave a comment:

LHQC

Collapse
Working...
X