Announcement

Collapse
No announcement yet.

KTX và các vấn đề cần biết có liên quan

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Việc ở ktx

Cho em hỏi,
    Em là tân sinh viên, việc ở KTX có bắt buộc không ạ, vì em có em trai sinh đôi học trường ĐH Su pham ki thuật, chúng em đã mướn nhà trọ gần trường SPKT và ở chung với bạn cùng lớp cấp 3. Mong thầy cô giải đáp giúp em, là mình được ở ngoài phải không ạ!
    Believe that you will succeed - and you will!

Comment

Originally posted by 12520909 View Post
      500k , tiền điện từ máy lạnh thì tính thêm
      ủa em nghe nói có phòng 4 người không máy lạnh 300 mà anh

Comment

Originally posted by 15520561 View Post
        ủa em nghe nói có phòng 4 người không máy lạnh 300 mà anh
        ko biết nữa, ở 8 có sao đâu :beauty:

Comment

1 / Khu A với kB khác nhau như nào ạ
          sao ai cũng muốn kB :brick:
          2/ 23H đêm mới đóng cổng vậy trước đó có thể ra ngoài thoải mái phải không :sogood:
          3/ tiền điện nước tính kiểu gì ạ :waaaht:
          Khu B có phòng 8 ko hay chỉ khu A mới có .tân sv có thể ở kB ko :adore:

Comment

hình như có phòng chuẩn 4 người 300.000 phải không nhỉ
            Huỳnh Long Hồ, FB : fb.com/huynhlongho.1997
            Sđt : 0945378241
            Email : 15520241@gm.uit.edu.vn, huynhlongho.uit@gmail.com

Comment

Thầy [MENTION=12238]toannv[/MENTION] ơi, ngày 28/8 em lên làm thủ tục xong nhập học với đăng ký KTX thì không có giấy báo bản chính được không ạ. Thay bằng giấy online được không ? Vì em ở xa trường gửi tới không kịp thì nguy.

Comment

Originally posted by 15520527 View Post
                Thầy [MENTION=12238]toannv[/MENTION] ơi, ngày 28/8 em lên làm thủ tục xong nhập học với đăng ký KTX thì không có giấy báo bản chính được không ạ. Thay bằng giấy online được không ? Vì em ở xa trường gửi tới không kịp thì nguy.
                Nếu ko có giấy báo nhập học thì khi làm thủ tục, đóng tiền bên trường xong, em cầm biên lai đóng tiền của trường vào ktx đăng ký, thay cho giấy báo nhập học đc nha.
                Phùng Quốc Việt
                Backend Developer - YouNet Media
                Stand-in Backend Developer - Vizion Team
                Phone: (+84) 1654 454 718
                Mail: rexviet@gmail.com

Comment

e có team 4 người, giả sử e muốn đăng kí loại phòng 500k, mà e đến đăng ký lấy phòng trước rồi giữ chỗ cho 3 bạn kia được không ạ, vấn đề là các bạn đó học trường khác, thủ tục nhập học sau trường mình. Nếu giữ chỗ được thì giữ ntn ạ

Comment

Tổng quan về KTX

Cho mình hỏi, KTX DHQG có các kiểu phòng nào, bao nhiêu người và giá bao nhiêu???
                    Đồng thời nếu mình muốn kéo thằng bạn bên KHTN qua ở chung thì làm thủ tục cách nào ạ

Comment

Originally posted by 15520306 View Post
                      Cho mình hỏi, KTX DHQG có các kiểu phòng nào, bao nhiêu người và giá bao nhiêu???
                      Đồng thời nếu mình muốn kéo thằng bạn bên KHTN qua ở chung thì làm thủ tục cách nào ạ
                      phòng 8 người 120k/tháng, phòng 4 người 500k/tháng(phòng này chắc hết rồi, với lại hình như chương trình đặc biệt mới được ở). muốn ở chung thì các bạn vào đăng kí ở ktx cùng 1 lúc và nói muốn ở chung là được

Comment

Originally posted by 15520340 View Post
                        1 / Khu A với kB khác nhau như nào ạ
                        sao ai cũng muốn kB :brick:
                        2/ 23H đêm mới đóng cổng vậy trước đó có thể ra ngoài thoải mái phải không :sogood:
                        3/ tiền điện nước tính kiểu gì ạ :waaaht:
                        Khu B có phòng 8 ko hay chỉ khu A mới có .tân sv có thể ở kB ko :adore:
                        1. Khu B mới hơn khu A
                        2.ra thoãi mái..đêm k về cũng đc
                        3.dùng bao nhiu trả bấy nhiu..cả phòng chia ra
                        Sv băm 1 cntt chỉ đc ở khu A

Comment

Originally posted by 15520452 View Post
                          Cho em hỏi,
                          Em là tân sinh viên, việc ở KTX có bắt buộc không ạ, vì em có em trai sinh đôi học trường ĐH Su pham ki thuật, chúng em đã mướn nhà trọ gần trường SPKT và ở chung với bạn cùng lớp cấp 3. Mong thầy cô giải đáp giúp em, là mình được ở ngoài phải không ạ!
                          Em pahi3 làm đơn xin không ở KTX. Sẽ có hướng dẫn trong tuần sinh hoạt đầu khóa

Comment

Originally posted by hiepnt View Post
                            Em pahi3 làm đơn xin không ở KTX. Sẽ có hướng dẫn trong tuần sinh hoạt đầu khóa
                            KTX an ninh đảm bảo k ạ
                            We care about your ICT dream :happy:

Comment

em nghe nói có phòng 4 người 300k là đúng ko ạ, vì chỉ là NGHE NÓI thôi ạ

Comment

Cho em hỏi bây giờ mình lên dky KTX liền dc ko? e và tụi bạn tính ở phòng dịch vụ 500k/1th/1ng nên sợ hết phòng. Và trong giấy báo trúng tuyển có ghi đã cấp sẵn phòng ở KTX rồi. Vậy e có thể xin huỷ phòng đó và dky lại để ở chung với mấy đứa bạn dc k? Mong anh chị hoặc thầy cô nào biết tư vấn giúp em.

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X