Announcement

Collapse
No announcement yet.

KTX và các vấn đề cần biết có liên quan

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

em có một người bạn cùng quê cũng học trường cntt nhưng lại học năm hai. giờ em muốn ở chung với nó ở khu B không biết có được không và nếu được thì phải làm gì? em bên kỹ thuật phần mềm còn bạn em bên an ninh thông tin. mong được giải đáp !!!
    Nhược nhục cường thực

Comment

Đăng ký phòng 4 người như thế nào vậy ?

Comment

Em dự định ở trọ bên ngoài, vậy có được gửi xe máy qua đêm ở nhà xe ktx không ạ ?

Comment

Cho em hỏi bạn em nó học ở bưu chính có thể ở chung ktx đại học quốc gia được ko ạ

Comment

Originally posted by 15520739 View Post
            Cho em hỏi bạn em nó học ở bưu chính có thể ở chung ktx đại học quốc gia được ko ạ
            Đăng ký sau sau 3/9. Hồ sơ cần thêm giấy giới thiệu của phòng công tác sinh viên.
            Last edited by 10520173; 26-08-2015, 11:38.

Comment

Originally posted by 15520996 View Post
              nếu em ở KTX mà muốn đi xe đạp điện có khả năng ko ạ ?
              Có. Dưới nhà xe có ổ cắm cho xe đạp điện sạc.
              Em gái dễ thương, làm quen nha

Originally posted by 09520632 View Post
              Nên ở ktx nhé bạn, thông thường ở ngoài phức tạp lắm, nhất là vụ mất đồ. Nhiều bạn mất laptop lắm, nhiều nhiều k đếm hết. :aboom:
              Đồng ý. Sinh viên năm nhất tốt nhất nên ở ktx (mới vào nên lạ lẫm, chưa thích ứng được với các chiêu trò lừa đảo, trộm cướp, bán hàng đa cấp,... và giá thì rất rẻ, trọ ngoài thì rất dễ bị chủ trọ lừa).

Originally posted by 15520778 View Post
              em có một người bạn cùng quê cũng học trường cntt nhưng lại học năm hai. giờ em muốn ở chung với nó ở khu B không biết có được không và nếu được thì phải làm gì? em bên kỹ thuật phần mềm còn bạn em bên an ninh thông tin. mong được giải đáp !!!
              Tên em và bạn em đã có tên trong danh sách ở ktx (trong giấy báo) thì chắc chắn là không được rồi.

Originally posted by 15520911 View Post
              Đăng ký phòng 4 người như thế nào vậy ?
              Tới văn phòng ktx đăng ký.

Originally posted by 15520548 View Post
              Em dự định ở trọ bên ngoài, vậy có được gửi xe máy qua đêm ở nhà xe ktx không ạ ?
              Được.
              Last edited by 10520173; 26-08-2015, 11:35.

Comment

Cho em hỏi về tốc độ wifi của ktx thế nào? Xài cab có khá hơn k? Nghe nói năm nay có nâng cấp băng thông mà k biết thế nào nữa

Comment

Originally posted by 15520434 View Post
                  Cho em hỏi về tốc độ wifi của ktx thế nào? Xài cab có khá hơn k? Nghe nói năm nay có nâng cấp băng thông mà k biết thế nào nữa
                  tôi đã thấy nhiều post hỏi và câu trả lời luôn không như bạn mong đợi
                  Nhược nhục cường thực

Comment

Có được đăng kí phòng 6 người không vậy? giá có khác với 8 người không?

Comment

Originally posted by 15520596 View Post
                      Có được đăng kí phòng 6 người không vậy? giá có khác với 8 người không?
                      Không nhé. k có phòng 6 người. phòng 4người - 8người thôi. ở đông vui thôi. mà an tâm phòng 8 người nhưng k chật đâu:hellboy:

Comment

Originally posted by 10520173 View Post
                        Đăng ký sau sau 3/9. Hồ sơ cần thêm giấy giới thiệu của phòng công tác sinh viên.
                        Nhưng sao em hỏi trường thì trường nói là khu A không cho sinh viên trường khác đăng kí ạ.

Comment

Originally posted by 13520210 View Post
                          Không nhé. k có phòng 6 người. phòng 4người - 8người thôi. ở đông vui thôi. mà an tâm phòng 8 người nhưng k chật đâu:hellboy:
                          why so angry? :surrender:

Comment

Cho hỏi nên dùng thẻ ATM nào. Làm thẻ ATM trước khi nhập học hay có tích hợp thẻ BIDV vào thẻ sinh viên không.

Comment

Cho em hỏi đặt áo đồng phục trường ở đâu ạ. Cho em xin link để vào với ạ?

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X