Announcement

Collapse
No announcement yet.

thắc mắc về hộ khẩu thường trú

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• thắc mắc về hộ khẩu thường trú

Thầy ơi cho em hỏi chỗ ở của em mới đổi tên nên sổ hộ khẩu vẫn còn có địa chỉ cũ nhưng em đăng kí lí lịch theo tên địa chỉ mới thì có sao k ạ? Tại em thấy giấy báo nhập học của em có ghi hộ khẩu thường trú cũ!? :surrender::surrender:

Chào em,
    Địa chỉ thường trú em điền theo trong sổ hộ khẩu em nha, khi nào sổ hộ khẩu của em có thay đổi thì lúc đó em mới cập nhật.
    Originally posted by 15520677 View Post
    Thầy ơi cho em hỏi chỗ ở của em mới đổi tên nên sổ hộ khẩu vẫn còn có địa chỉ cũ nhưng em đăng kí lí lịch theo tên địa chỉ mới thì có sao k ạ? Tại em thấy giấy báo nhập học của em có ghi hộ khẩu thường trú cũ!? :surrender::surrender:

Comment

Originally posted by vidtn View Post
      Chào em,
      Địa chỉ thường trú em điền theo trong sổ hộ khẩu em nha, khi nào sổ hộ khẩu của em có thay đổi thì lúc đó em mới cập nhật.
      nhưng mà chỗ ở của em đổi tên được gần nửa năm rồi! em đăng kí gì cũng dùng địa chỉ mới cả! sổ hộ khẩu thì họ chưa đổi cho ! vậy lúc nộp ccos cần cầm theo bản sao sổ hộ khẩu để xác minh không thầy?:sosad:

Comment

giấy báo nhập học online của e ghi sai hộ khẩu TT, hộ khẩu TT của e là ở: phú bình-phú tân-Ag

Comment

LHQC

Collapse
        Working...
        X