Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cho Em Hỏi Bên Khoa Học Máy Tính tý ạ????

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 10520058
    replied
    cho dô với

Leave a comment:

• 15520785
    replied
    zạ!!!! em cám ơn tất cả các anh chị đã cho em ý kiến ở trên ạ!!!! :smile:

Leave a comment:

• 13520280
    replied
    Originally posted by 15520785 View Post
    Khoa Mình không cóa group hả các anh chị??? mak nếu cóa thì nóa ở đâu vậy ak??? Em tìm hk ra????? Thằng bạn em nóa ở bên ANTT mak group zui quá chừng!!!! hoạt động liên miên!!! còn sao nghành mình lại chả thấy j hết vậy ak???? :sosad::sosad::sosad:
    Hehe https://www.facebook.com/groups/KHMT2015/
    Vào group chới với các bạn, chat chit đủ kiểu với các a/c khóa trên haha :happy:

Leave a comment:

• truonganpn
    replied
    Khoa Mình không cóa group hả các anh chị??? mak nếu cóa thì nóa ở đâu vậy ak??? Em tìm hk ra????? Thằng bạn em nóa ở bên ANTT mak group zui quá chừng!!!! hoạt động liên miên!!! còn sao nghành mình lại chả thấy j hết vậy ak???? :sosad::sosad::sosad:
    Vô lẹ đi em, đừng ngồi đó tủi thân nữa https://www.facebook.com/groups/KHMT2015/

Leave a comment:

• 13520833
    replied
    Này tùy anh chị khóa trên thôi,...

Trên forum hạn chế ghi teen-code nha bạn...

Leave a comment:

• 09520548
    replied
    Thường thì mỗi lớp sẽ tự lập 1 group trên google hoặc facebook riêng, còn bạn nào muốn thì kết bạn với nhiều người bạn khoa khác hoặc những anh chị khoá trên hoặc đã ra trường

Leave a comment:

• Cho Em Hỏi Bên Khoa Học Máy Tính tý ạ????

LHQC

Collapse
Working...
X