Announcement

Collapse
No announcement yet.

ngày khai giảng 4/9 và những ngày từ 31/8 đến 6/9 ạ và giúp em tân sinh viên ạ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ngày khai giảng 4/9 và những ngày từ 31/8 đến 6/9 ạ và giúp em tân sinh viên ạ

có đúng là trường mình khai giảng khoá mới vào ngày 4/9 hok ạ vs lại em hỏi khai giảng từ mấy giờ đến mấy giờ ạ xong là về hay sao ạ :happy::happy:uhm... vs lại có anh chị nào bên khoa kĩ thuật phần mềm giúp em ạ em mún mua 1 số sách cần cho ngành của em và em mún học từ anh chị đi trước ạ :smile::smile::smile::smile::smile: xin lỗi em hỏi với đề nghị hơi nhìu tại em hơi lo mong anh chị thông cảm

Originally posted by datnguyen17997 View Post
    có đúng là trường mình khai giảng khoá mới vào ngày 4/9 hok ạ vs lại em hỏi khai giảng từ mấy giờ đến mấy giờ ạ xong là về hay sao ạ :happy::happy:uhm... vs lại có anh chị nào bên khoa kĩ thuật phần mềm giúp em ạ em mún mua 1 số sách cần cho ngành của em và em mún học từ anh chị đi trước ạ :smile::smile::smile::smile::smile: xin lỗi em hỏi với đề nghị hơi nhìu tại em hơi lo mong anh chị thông cảm
    Chào em,

Em không cần phải rối lên thế. Cứ bình tĩnh. Trong tuần sinh hoạt đầu khóa em sẽ được giới thiệu rất nhiều thông tin cũng như các đầu mối liên lạc, tới lúc đó em tha hồ hỏi các câu hỏi trên và nghe trực tiếp câu trả lời. Chứ hỏi trên đây đợi trả lời lâu lắm mà có trả lời cũng đâu có đầy đủ được.

Gợi ý là nếu hỏi mà không thấy thỏa mãn thì cứ lên phòng A201 kiếm thầy nào béo béo mập mập hỏi, thầy đó trả lời hơi to tiếng 1 chút nhưng đừng ngại vì thầy đó vốn tốt bụng lắm (cứ nhìn bụng là biết).

Thân ái,
    Trí Dũng

Comment

Originally posted by datnguyen17997 View Post
      Em xem lịch học sinh hoạt đầu khóa tại đây

Comment

dạ cám ơn anh nhìu anh vui tính nhể

Comment

LHQC

Collapse
        Working...
        X