Announcement

Collapse
No announcement yet.

vấn đề về wifi uit

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• vấn đề về wifi uit

em xin chào các thầy, cô, anh, chị. cho e hỏi về vấn đề wifi trường mình.tại sao em dùng tài khoản của em được trường cấp mà không truy cập vào wifi trường được ạ?

Originally posted by 15520294 View Post
    em xin chào các thầy, cô, anh, chị. cho e hỏi về vấn đề wifi trường mình.tại sao em dùng tài khoản của em được trường cấp mà không truy cập vào wifi trường được ạ?
    wifi trường có 2 cột e dùng được. 1 là UIT public, 1 cột meganet. lưu ý cột public không cần mk chỉ kết nối. mega net e sẽ lên trình duyệt nhập 1 trang web bất kì nó sẽ chuyển e đến trang đăng nhập wifi, e chỉ cần nhấn vào truy cập là được. 2 cột k có liên quan tài khoản tr cấp nhé e. :surrender:

Comment

cái UIT dở chứng lắm em, hên là máy anh (điện thoại) vẫn xài được :salute: laptop bạn anh hình như không đứa nào kết nối được

Comment

Originally posted by 15520294 View Post
        Trường có nhiều wifi lắm, em truy cập cái nào? Không được là không được như thế nào mô tả tình trạng rõ ràng vào. Tập cách đặt câu hỏi đi em.

Comment

Originally posted by truonganpn View Post
          Trường có nhiều wifi lắm, em truy cập cái nào? Không được là không được như thế nào mô tả tình trạng rõ ràng vào. Tập cách đặt câu hỏi đi em.
          Tội em nó kìa thầy :love:

Comment

Cho em hỏi cách kết nối wifi này ạ :3 thanks
            QuickMemo+_2015-09-03-14-15-56.pngQuickMemo+_2015-09-03-14-15-56.png

Comment

vào UIT Public hoặc Meganet ấy, cái cần tài khoản cũng có nhanh hơn được miếng nào đâu mà ham

Comment

LHQC

Collapse
              Working...
              X