Announcement

Collapse
No announcement yet.

Việcthi học kỳ của học sinh khóa 10

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Việcthi học kỳ của học sinh khóa 10

Em tên Nguyễn Trần Minh Nhựt
    MSSV: 15520593
    CHo em hỏi là k10 thi học kỳ vào ngày 25-1 thì sẽ kết thúc vào ngày bao nhiêu để em biết em đặt vé tàu về quê ăn Tết ạ :adore: :adore: :adore:

Originally posted by 15520593 View Post
    Em tên Nguyễn Trần Minh Nhựt
    MSSV: 15520593
    CHo em hỏi là k10 thi học kỳ vào ngày 25-1 thì sẽ kết thúc vào ngày bao nhiêu để em biết em đặt vé tàu về quê ăn Tết ạ :adore: :adore: :adore:
    Chào em!
    Theo tin chưa công bố thì có thể các bạn sẽ được về tết trước ngày 25/01/2016. Chi tiết các bạn theo dõi ở https://daa.uit.edu.vn/

p/s: Em nên hỏi theo hướng dẫn ở Mọi thắc mắc về công tác sinh viên, học vụ (lịch thi, điểm thi, đăng ký môn, tổ chức lớp, thông tin liên lạc lớp trưởng/giảng viên v.v...) sinh viên sử dụng tài khoản là MSSV để trao đổi tại các box phù hợp trong Mục CỘNG ĐỒNG UIT
    Last edited by toannv; 04-10-2015, 00:17.

Comment

Originally posted by toannv View Post
      Chào em!
      Theo tin chưa công bố thì có thể các bạn sẽ được về tết trước ngày 25/01/2016. Chi tiết các bạn theo dõi ở https://daa.uit.edu.vn/

p/s: Em nên hỏi theo hướng dẫn ở Mọi thắc mắc về công tác sinh viên, học vụ (lịch thi, điểm thi, đăng ký môn, tổ chức lớp, thông tin liên lạc lớp trưởng/giảng viên v.v...) sinh viên sử dụng tài khoản là MSSV để trao đổi tại các box phù hợp trong Mục CỘNG ĐỒNG UIT
      em cám ơn ạ

Comment

Hỏi về lịch thi học kì

Em là Trần Thiện Hòa. MSSV 15520243
        Cho em hỏi: Em thấy trên kế hoạch năm là ngày 25-1-2016 mới bắt đầu thi, vậy là phải thi trong bao lâu, khi nào sv k10 mới được nghỉ tết ạ?

Comment

Originally posted by 15520243 View Post
          Em là Trần Thiện Hòa. MSSV 15520243
          Cho em hỏi: Em thấy trên kế hoạch năm là ngày 25-1-2016 mới bắt đầu thi, vậy là phải thi trong bao lâu, khi nào sv k10 mới được nghỉ tết ạ?
          Em xem thông báo của Phòng đào tạo

Comment

Em NGuyễn Quan Đạo, mssv 15520096. Emthấy trên daa thông bâo tuần thi dời lại là 18/1, vậy tuần ngày 25/1 còn học tập hay gì nữa k ạ, để biết r còn tính ngày về nữa ạ

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X