Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Hỏi] Thắc mắc về mã ngành!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Hỏi] Thắc mắc về mã ngành!

Em thấy trên website của bộ thì ghi là ngành
    Truyền thông và mạng máy tính D480102

Còn trên website trường ghi là
    Mạng máy tính và truyền thông D480102

Cho em hỏi là cái tên này có quan trọng không và ghi vào hồ sơ ĐKDT theo nguồn nào: Bộ hay Trường!
    Mà nếu ghi phần tên ngành là Mạng máy tính và truyền thông thì tên chuyên ngành mình ghi gì hay bỏ trống.
    Em cảm ơn ạ!

Originally posted by calemolech View Post
    Em thấy trên website của bộ thì ghi là ngành
    Truyền thông và mạng máy tính D480102

Còn trên website trường ghi là
    Mạng máy tính và truyền thông D480102

Cho em hỏi là cái tên này có quan trọng không và ghi vào hồ sơ ĐKDT theo nguồn nào: Bộ hay Trường!
    Mà nếu ghi phần tên ngành là Mạng máy tính và truyền thông thì tên chuyên ngành mình ghi gì hay bỏ trống.
    Em cảm ơn ạ!
    Bộ phận tuyển sinh quản lý hồ sơ theo mã ngành. Nhưng để chắc ăn em nên ghi theo Bộ vì trường mình thì dễ rồi nhưng khi hồ sơ của em chuyển qua trường cấp 3 rồi qua Sở và các bộ phận trung gian có thể họ sẽ bị bối rối.

Mã ngành đó do khoa Mạng máy tính và truyền thông của trường quản lý. Tôi cũng không biết là cái tên bị đảo thứ tự ở khâu nào trong quá trình đưa thông tin lên Bộ nhưng mã ngành chính xác rồi thì em không cần phải quá lo lắng đâu.

Chúc em sớm hoàn tất hồ sơ và tập trung ôn thi tốt.

Comment

Tên chuyên ngành ghi thế nào đây ạ?
      Ngành là Truyền thông và mạng máy tính thì chuyên ngành ghi sao ạ????Help

Comment

tên chuyên ngành chắc bỏ trống!

Comment

Bạn xem cách ghi hồ sơ ở Những điều cần biết tuyển sinh Đại học Cao Đẳng của ĐHQG-HCM năm 2012 được post ở http://forum.uit.edu.vn/threads/5112...-DHQG-HCM-2012

Comment

Em cảm ơn ạ!
            Em đọc mấy cái tư vấn tuyển sinh mà ko có ???

Comment

cho em hỏi nếu em thi vào trường CNTT thì phần ngành và chuyên ngành ghi như thế nào ạ ???

Comment

LHQC

Collapse
              Working...
              X