Announcement

Collapse
No announcement yet.

anh chị tư vấn: Trường cấp bằng chính qui hay không? Có phải mua máy laptop?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by briananthony View Post
    mấy thầy ơi em băn khoăn không biết cách ghi hồ sơ ra sao mấy thầy có thể làm mẫu cho em 1 cái về trường ta không ? em không biết trường có tổ chức thi hay không nhưng em không hiểu về tổ chức thi là gì em chỉ nghe thầy cô nói thôi em chưa hiểu sâu lắm em cần 1 bài hướng dẫn cụ thể về cách ghi hồ sơ vào trường ta
    Đơn giản lắm em. Thủ tục thì thì cứ ghi như hướng dẫn phiếu đăng ký dự thi DH của BGD..chỉ cần ghi chính xác. Trường sẽ gửi giấy báo dự thi về cho em, có địa điểm thời gian...đầy đủ hết. Mình còn giữ giấy báo năm ngoái nè.. Hình thức y như thi Tốt nghiệp vậy.
    not..

Comment

Originally posted by briananthony View Post
      mấy thầy ơi em băn khoăn không biết cách ghi hồ sơ ra sao mấy thầy có thể làm mẫu cho em 1 cái về trường ta không ? em không biết trường có tổ chức thi hay không nhưng em không hiểu về tổ chức thi là gì em chỉ nghe thầy cô nói thôi em chưa hiểu sâu lắm em cần 1 bài hướng dẫn cụ thể về cách ghi hồ sơ vào trường ta
      Trường ta tổ chức thi. Về cách ghi hồ sơ: do trường có tổ chức thi nên ở mục 2 phiếu đăng ký dự thi em điền đầy đủ các mục, mục 3 bỏ trống.

Comment

LHQC

Collapse
      Working...
      X