Announcement

Collapse
No announcement yet.

Đầu năm gặp Hưng Thời Đại giờ gặp Thiên Ngọc Minh Uy =)) hài thật!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Từng nghe người của HTĐ dụ dỗ, giờ mới biết thêm thằng TNMU này .Nhiều trường hợp như vậy làm mất hết lòng tin, gây thiệt thòi rất lớn cho những công ty kinh doanh đa cấp chân chính hết.:angry:.

p/s: Chú 11520664 này đang test các chức năng forum hay sao ấy nhỉ!? 2 post đầu thấy chú ấy dislike :misdoubt:
    --Contact me--
    + Gmail: dthoang92@gmail.com
    + Skype: hoang.doan212
    Life is a Series of Choices. Life is a Series of Experiences

Comment

trường mình cũng có vài bạn làm trong hưng thời đai mà )
      Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

Giờ còn có thêm VaPhuCo nữa. Hôm bữa em đi đường thấy dán mấy tờ tuyển dụng. Điện thoại cho nó thì nó bảo là đến tại công ty Vạn Phúc. Đến nghe nó chém đúng là thấy tự sướng. Thằng trên nói còn mấy đứa dắt mình vào thì ngồi sau vỗ tay với dạ, vâng liên tục.

Comment

cách đây vài tháng, em cũng đi dự một buổi như vậy. con bé em em bị cận, đi học được ông thầy giới thiệu đi dự chương trình khám mắt gì đó của pháp, miễn phí mà hết cận. thế là em cũng đi dự. ai dè gặp công ti Vision, bán hàng đa cấp, em chạy mất dép luôn.

Comment

ủa mà sao nó dụ mình mua mấy cái món hàng với số tiền lớn vậy nhỉ? cả mấy triệu luôn, nghe thì có vẻ trắng trợn và quá sức mua của một sinh viên quá.
            Đó giờ chưa bị dụ lần nào, tò mò không biết họ thuyết phục mình ra sao!
            Mà sao lúc vào nghe rồi ra không được hay sao mà mọi người lỡ vào thì toàn mất một buổi sáng không vậy?:shy:

Comment

Mấy công ty này ... tên nghe hay nhỉ

Comment

Đi máy cái này hay lắm chứ bộ .. Đầu năm bị Đứa bạn Rủ đi HTD trên chỗ ĐH QT ý . Sinh Hoặt kĩ năng mềm vui Quá chừng , nhiều bạn nữ lắm, Được Nắm tay nè, mý bạn còn lên mình cổng nữa .. hì hì.... Được thằng bạn rủ hôm sau đi tiếp, tưởng là hôm sau vẽ vui gấp đôi hôm nay, nhiều bạn nữ hơn thế là hăng hái xung phong đi, nghĩ tới mà thích mê đi chứ . Nhưng Mà vừa qua tới nơi thì ôi thôi, bị tra tấn cái đầu kinh khủng hết chuyền người này đến người khác, thuyết phục quài quài thấy gai hết cả mắt nhưng vs tính hình " tiền không có xài " thì lấy đâu ra mà mua, sau khi tung ra nhiều tuyệt chiêu thì cuối cùng boss cũng phải chào thua. Chỉ muốn về ngay vs mama lúc đó thôi ( . Nhưng mà đầu năm làm gì biết đường mà về , thế là cuối buổi có vài bạn đã hi sinh ngay tại chỗ có lẽ 1 bên là do áp lực bạn bè 1 bên là do những lời thuyết phục đó quá hay( không phủ nhận cái này ) .... hịc thế là tới tận 10 giờ mới dc về ... mệt mỏi cả ngày mình lăng ra ngủ sáng mai lên trường nộp hồ sơ nhập học!
                Kỹ năng mềm luyện cho kỹ năng gia tiếp==> cái này tốt , nhưng Bán hàng Đc là kình doanh bị cấm ở VN, Vì thế Các bạn chỉ nên tham gia các buổi có kĩ năng mềm.. Tuyệt đối không kinh doanh vì kinh doanh cái này có thể se mất đi bạn bè, gia đình (kinh nghiệm từ bạn mình)
                Đặng Ngọc Quyên

Comment

Originally posted by 11520320 View Post
                  Đi máy cái này hay lắm chứ bộ .. Đầu năm bị Đứa bạn Rủ đi HTD trên chỗ ĐH QT ý . Sinh Hoặt kĩ năng mềm vui Quá chừng , nhiều bạn nữ lắm, Được Nắm tay nè, mý bạn còn lên mình cổng nữa .. hì hì.... Được thằng bạn rủ hôm sau đi tiếp, tưởng là hôm sau vẽ vui gấp đôi hôm nay, nhiều bạn nữ hơn thế là hăng hái xung phong đi, nghĩ tới mà thích mê đi chứ . Nhưng Mà vừa qua tới nơi thì ôi thôi, bị tra tấn cái đầu kinh khủng hết chuyền người này đến người khác, thuyết phục quài quài thấy gai hết cả mắt nhưng vs tính hình " tiền không có xài " thì lấy đâu ra mà mua, sau khi tung ra nhiều tuyệt chiêu thì cuối cùng boss cũng phải chào thua. Chỉ muốn về ngay vs mama lúc đó thôi ( . Nhưng mà đầu năm làm gì biết đường mà về , thế là cuối buổi có vài bạn đã hi sinh ngay tại chỗ có lẽ 1 bên là do áp lực bạn bè 1 bên là do những lời thuyết phục đó quá hay( không phủ nhận cái này ) .... hịc thế là tới tận 10 giờ mới dc về ... mệt mỏi cả ngày mình lăng ra ngủ sáng mai lên trường nộp hồ sơ nhập học!
                  Kỹ năng mềm luyện cho kỹ năng gia tiếp==> cái này tốt , nhưng Bán hàng Đc là kình doanh bị cấm ở VN, Vì thế Các bạn chỉ nên tham gia các buổi có kĩ năng mềm.. Tuyệt đối không kinh doanh vì kinh doanh cái này có thể se mất đi bạn bè, gia đình (kinh nghiệm từ bạn mình)
                  Ủa z tung tuyệt chiêu gì mà nghe có vẻ hiệu nghiệm vậy?:love:

Comment

Originally posted by 11520045 View Post
                    Ủa z tung tuyệt chiêu gì mà nghe có vẻ hiệu nghiệm vậy?:love:
                    Nói nhiều tuyệt chiêu nhưng cuối cùng rút lại 2 chữ : Chai mặt
                    Đặng Ngọc Quyên

Comment

Bán Hàng Đa Cấp không bị cấm ở Việt Nam nhé chỉ có mô hình Kim Tự Tháp Ảo và Kinh Doanh Đa Cấp Biến Tướng vi phạm nghị định 110 về Bán Hàng Đa Cấp mới bị cấm thôi Và người tham gia + công ty nếu bị điều tra ra đều đi tù ráo trọi :vip:
                      Last edited by 09520584; 16-07-2012, 22:42.

Comment

Originally posted by 11520320 View Post
                        Nói nhiều tuyệt chiêu nhưng cuối cùng rút lại 2 chữ : Chai mặt
                        nói dữ dội quá...cuối cùng ra là z!:baffle:
                        bó tay cô nương!:confuse:

Comment

Originally posted by 11520045 View Post
                          nói dữ dội quá...cuối cùng ra là z!:baffle:
                          bó tay cô nương!:confuse:
                          Đặng Ngọc Quyên là con trai mà :waaaht:

Comment

Này thì đa cấp.:love:

VnExpress tin tức mới nhất - Thông tin nhanh & chính xác được cập nhật hàng giờ. Đọc báo tin tức online Việt Nam & Thế giới nóng nhất trong ngày về thể thao, thời sự, pháp luật, kinh doanh,...

VnExpress tin tức mới nhất - Thông tin nhanh & chính xác được cập nhật hàng giờ. Đọc báo tin tức online Việt Nam & Thế giới nóng nhất trong ngày về thể thao, thời sự, pháp luật, kinh doanh,...

Tin nóng bỏng tay đó nhé!
                            Last edited by 10520409; 17-07-2012, 12:03.
                            Blog Hứa Anh Tôi trên mạng xã hội: Hứa Anh + | FaceBook | Thủ thuật Máy tính

Comment

Originally posted by 11520034 View Post
                              Bộ cậu này nói sai hay sao mà bị dislike trời. Hay là đi dislike dạo :stick:

Comment

Originally posted by 11520034 View Post
                                Thiếu gì, có mà đầy! Cũng có người "dụ" mình đi nhưng "không qua mắt được". Mà toàn là cán sự lớp chứ bộ. Giờ nghĩ luôn rồi, bỏ học làm giàu roài. :funny:
                                Blog Hứa Anh Tôi trên mạng xã hội: Hứa Anh + | FaceBook | Thủ thuật Máy tính

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X