Announcement

Collapse
No announcement yet.

Các anh chị UITer cho em hỏi.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Các anh chị UITer cho em hỏi.

Năm nay em dự thi Đh. Đang ngồi viết hồ sơ!!!
    Em muốn hỏi em định thi vào UIT mà tiếng anh em kém quá (hổng kiến thức) không biết em có thể học tôt ở UIT được không các anh chị?

tieng anh thi kem k sao dau em..neu em thich ti cu thi vao...vi len day moi bat dau hoc nhieu thu ma..

Comment

Originally posted by 10520565 View Post
      tieng anh thi kem k sao dau em..neu em thich ti cu thi vao...vi len day moi bat dau hoc nhieu thu ma..
      hi em cảm ơn anh nhé.! em vừa điền vào hồ sơ rùi. hehe. mà anh ơi. ngành Công nghệ Phần Mềm có phải đổi tên thành Kĩ Thuật Phần Mềm Không Anh?

Comment

Originally posted by boynokute94 View Post
        hi em cảm ơn anh nhé.! em vừa điền vào hồ sơ rùi. hehe. mà anh ơi. ngành Công nghệ Phần Mềm có phải đổi tên thành Kĩ Thuật Phần Mềm Không Anh?
        tên gọi nó thế chứ không đổi đâu bạn
        Hãy là chính mình!

Comment

Originally posted by 09520109 View Post
          tên gọi nó thế chứ không đổi đâu bạn
          Thế em phải ghi vào hồ sơ là gì đây anh?

Comment

http://www.uit.edu.vn/ vao day coi di e..de biet them chi tiet..va chinh xac nua

Comment

Originally posted by 10520565 View Post
              http://www.uit.edu.vn/ vao day coi di e..de biet them chi tiet..va chinh xac nua
              hi! tks anh. Cái này em đọc rồi. Em thấy lạ là ở forum nhiều người gọi là Công Nghệ Phần Mềm nên hỏi vậy thui . hi tks các anh nhé..

Comment

chuc em thi tot nghiep va on thi dai hoc tot..hen gap lai..

Comment

Originally posted by boynokute94 View Post
                  hi! tks anh. Cái này em đọc rồi. Em thấy lạ là ở forum nhiều người gọi là Công Nghệ Phần Mềm nên hỏi vậy thui . hi tks các anh nhé..
                  Chắc e nên ghi " Kĩ Thuật phần mềm " àk mà chú ý cái mã nghành đó nha e !
                  Mình vì mọi người =====> Mọi người sẽ xem mình như mọi :waaaht:

My Facebook

Comment

Hi. tks các anh nha.... Hẹn gặp các anh nhé !!!

Comment

Anh văn có gì lên đây luyện thêm, anh cũng ngu anh văn gần chết nek ma vẫn liều mạng thi vào ngành CNTT.

P/s: Chúc em thi tốt!

Comment

anh chị cho em hỏi:
                        nếu em thi dc 16 điểm vào công nghệ phần mềm nhưng nghành này lấy 17 điểm. vậy em có thể về học nghành khác 16 điểm đc không vậy

Comment

Originally posted by luckystart View Post
                          anh chị cho em hỏi:
                          nếu em thi dc 16 điểm vào công nghệ phần mềm nhưng nghành này lấy 17 điểm. vậy em có thể về học nghành khác 16 điểm đc không vậy
                          Được! Nếu điểm thi của em không đủ vào ngành đã chọn nhưng vẫn cao hơn điểm chuẩn một số ngành khác trường sẽ vẫn cho em trúng tuyển ở ngành gần nhất mà em đủ điểm.

Comment

Originally posted by luckystart View Post
                            anh chị cho em hỏi:
                            Năm ngoái trường mình cho đăng kí nguyện vọng 1B và cả 1C nữa.hj
                            Nếu lỡ không trúng tuyển vào khoa mà em thích, thì em vẫn có nhiều cơ hội trúng tuyển vào các khoa khác có điểm chuẩn thấp hơn điểm thi của em ak, rồi sau này học lên năm chuyên ngành nếu có thể thì xin chuyển khoa cũng được

Comment

LHQC

Collapse
                            Working...
                            X