Announcement

Collapse
No announcement yet.

Học bổng du học

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Học bổng du học

Thưa thầy cô thưa các anh chị !
    Em xin hỏi về chương trình học bổng đi du học ở nước ngoài ạ ! Sinh viên năm mấy có thể đi ? Và có chương trình du học tại Pháp không ạ ? Ngành an toàn thông tin hay kỹ thuật phần mềm ạ .
    Em chân thành cảm ơn ạ !

Originally posted by trieutudinh View Post
    Thưa thầy cô thưa các anh chị !
    Em xin hỏi về chương trình học bổng đi du học ở nước ngoài ạ ! Sinh viên năm mấy có thể đi ? Và có chương trình du học tại Pháp không ạ ? Ngành an toàn thông tin hay kỹ thuật phần mềm ạ .
    Em chân thành cảm ơn ạ !
    Em có thể xem các chương trình về học bổng và du học tại

Về du học có rất nhiều chương trình, yêu cầu cũng khác nhau, từ dành cho sinh viên năm 1 2 3 đến dành cho SV đã tốt nghiệp.
    Học bổng đi Pháp thì hiện bậc ĐH hơi ít, hiện chỉ có chương trình cao học của Viện John Von Neumann thuộc ĐH Quốc gia.

Comment

Dạ em cảm ơn thầy đã tư vấn
      cho em hỏi thêm : ngành an ninh mạng cơ hội du học cao không ạ ? và điểm thi đỗ vào trường ngành này tầm khoảng bao nhiêu ạ ?
      em chân thành cảm ơn rất nhiều !

Comment

Originally posted by trieutudinh View Post
        Dạ em cảm ơn thầy đã tư vấn
        cho em hỏi thêm : ngành an ninh mạng cơ hội du học cao không ạ ? và điểm thi đỗ vào trường ngành này tầm khoảng bao nhiêu ạ ?
        em chân thành cảm ơn rất nhiều !
        Chào em
        Nếu xem các thông tin về du học trong box trên em sẽ thấy đa phần học bổng không phân biệt rõ chuyên ngành mà chỉ nói đến nhóm nhành CNTT- Truyền thông mà thôi. Do đó cơ hội là như nhau cho tất cả các ngành.
        Về điểm chuẩn các năm trước em xem tại

Comment

dạ em cảm ơn thầy !

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X