Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mong mọi người giúp like tấm ảnh này.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 08520206 View Post
    Anh có thể tìm người giúp em cái này, nhưng họ tính phí đó, khoảng > 500 likes ~ 100 ngàn . Nếu em và bạn em đã muốn thắng ...
    Việc kêu gọi thế này cũng không khác là mấy với cách kia .
    @@ ... có cái này nữa hả anh .. .. tinh thần trách nhiệm là chính, đang tiết kiệm từng KW điện .. mà kêu mua like ..@@
    Tự tin sẽ mang lại chiến thắng

Comment

Originally posted by 09520281 View Post
      Mấy bác xoắn thế, ko like thì thôi bày đặt....
      Vậy em like rồi nên có quyền "bày đặt" đó nghen!

Originally posted by 08520206 View Post
      Anh có thể tìm người giúp em cái này, nhưng họ tính phí đó, khoảng > 500 likes ~ 100 ngàn . Nếu em và bạn em đã muốn thắng ...
      Việc kêu gọi thế này cũng không khác là mấy với cách kia .
      Làm vậy thì kỳ cục wa!

Comment

Originally posted by 07520004 View Post
        Ý tương này xưa quá rồi. Giờ có còn bao nhiêu người xài đèn sợi đốt đâu. Thậm chí chính người chụp còn phải đi mượn đèn để chụp. Hình chụp thì xấu, câu cú bên dưới cũng không xao động lòng người lắm => không like
        Duyệt cho cái ý tưởng, tuy không mới nhưng chừng nào bóng đèn sợi đốt vẫn còn thì chừng đó vẫn cần phải loại bỏ nó!
        Chắc chẳng ai muốn nhìn thấy những chiếc xe cà tàng trong một thành phố hiện đại đâu nhỉ!!!
        Những gì chưa được giải quyết triệt để thì cần đấu tranh để giải quyết triệt để!
        Tuy vậy, câu cú của bạn quả thực không làm người ta thấy được cái ý của bạn, cũng như dễ đồng tình với bạn!
        Dù gì cũng like cho bạn vì 1 tình thần UIT!!!
        University of Information Technology - Faculty of Computer Engineering
        [ E ] 09520401@gm.uit.edu.vn || dangdx.es@gmail.com
        [ F ] https://www.fb.com/dangdao261
        :happy:

Comment

Originally posted by 11520688 View Post
          hj mọi người ! em là chủ sở hữu của bức hình đó đấy các anh hj ! Trước tiên thì em xin có 1 số giải thích rõ ràng về tấm hình của e ! Tấm hình này e chụp là cái đèn bàn của e học hằng ngày ! Em sử dụng hình ảnh đèn đang sáng chói loá là để lên án việc sử dụng lãng phí điện năng và đồng thời kêu gọi mọi người thay thế đèn sợi đốt bằng đèn huỳnh quang vì đèn huỳnh quang tiết kiệm điện năng và có tuổi thọ cao hơn đèn sợi tóc ! hj ý của em chỉ đơn giản thế thôi ! vì em cũng mới biết cuộc thi này nhờ một anh trên forum trường mình post lên nên chưa chuẩn bị được một tấm hình tốt về ý tưởng và đẹp mắt về hình thức ! mong các anh thông cảm và ủng hộ cho em !^^ Em xin cảm ơn mọi người hj
          Đã có kết quả... chúc mừng bạn nhé!!!
          University of Information Technology - Faculty of Computer Engineering
          [ E ] 09520401@gm.uit.edu.vn || dangdx.es@gmail.com
          [ F ] https://www.fb.com/dangdao261
          :happy:

Comment

Có nhiều cái đèn sợi đốt tốt hơn. K nên loại trừ hết, tùy nơi tuy chỗ thôi. Cái nào thắp sáng chung thì mới cần loại bỏ thôi, vì đèn đó cũng có hại cho mắt...
            Tôi đã chọn và tôi sẽ đi bằng mọi cách.

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X