Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cho em hỏi về chương trình đào tạo ngành An Toàn Thông Tin

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cho em hỏi về chương trình đào tạo ngành An Toàn Thông Tin

Xin chào các thầy, cô; các anh chị ạ. Cho em được hỏi về chương trình đào tạo ngành ATTT, các môn học có được sắp xếp thứ tự giống với thứ tự được đăng tải tại địa chỉ: http://uit.edu.vn/chuong-trinh-dao-t...toan-thong-tin không ạ? Em xin chân thành cảm ơn ạ

Chương trình đào tạo đó đã cũ và không còn áp dụng nữa, 1 số môn vẫn còn giảng dạy nhưng thứ tự đã thay đổi nhiều

Comment

Originally posted by 14520117 View Post
      Chương trình đào tạo đó đã cũ và không còn áp dụng nữa, 1 số môn vẫn còn giảng dạy nhưng thứ tự đã thay đổi nhiều
      Em cám ơn anh ạ. Anh có thể cho em biết thêm về một số môn sẽ được học vào học kì 1 năm nhất được không ạ?

Comment

Học kì 1 năm nhất trường sẽ xếp cho bạn
        Năm nhất và năm 2 chủ yếu chỉ học các môn đại cương như toán, điện tử, lập trình,....

Comment

:funny: ..................

Comment

Toàn bộ câu trả lời nằm ở đây: https://daa.uit.edu.vn/content/ky-su...toan-thong-tin
            Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Originally posted by seydel View Post
              Em cám ơn anh ạ. Anh có thể cho em biết thêm về một số môn sẽ được học vào học kì 1 năm nhất được không ạ?
              Nhập môn lập trình( C/ C++)
              Nhập môn điện tử
              Giải tích 1 (giới hạn, đạo hàm, tích phân suy rộng, chuỗi số, giải tích hàm nhiều biến)
              Đại số tuyến tính
              Anh văn
              Giáo dục thể chất 1(Chạy, Aerobic)

Comment

Originally posted by 14520680 View Post
                Nhập môn lập trình( C/ C++)
                Nhập môn điện tử
                Giải tích 1 (giới hạn, đạo hàm, tích phân suy rộng, chuỗi số, giải tích hàm nhiều biến)
                Đại số tuyến tính
                Anh văn
                Giáo dục thể chất 1(Chạy, Aerobic)
                Có thể có thêm Giới thiệu ngành (IT009) hoặc là Những nguyên lý của CN Mác Lê nin nữa.
                - "Stay hungry, stay foolish" - Steve :dribble:

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X