Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tư vấn giúp em về chương trình tiên tiến ạ!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Tư vấn giúp em về chương trình tiên tiến ạ!

Đây là thông tin em tìm được trên web trường, nhưng trên page facebook của trường thì CTTT 1 học kì 17,5 triệu/học kì. Vậy thông tin trong hình là sai ạ?
    Last edited by Ngọc Phương; 14-08-2016, 18:52.

Originally posted by Ngọc Phương View Post
    [ATTACH=CONFIG]19787[/ATTACH]
    Đây là thông tin em tìm được trên web trường, nhưng trên page facebook của trường thì CTTT 1 học kì 17,5 triệu/năm. Vậy thông tin trong hình là sai ạ?
    Cách đây khoảng hơn 1 tuần thì trường đã có thông báo chính thức về việc tăng học phí từ năm học 2016. Theo đó thì chương trình tiên tiến là 35.000.000/năm học nha em. Em xem chi tiết tại đây. http://khtc.uit.edu.vn/sites/default..._2016_Scan.pdf
    Chữ kí hả....giấy đâu...bút đâu...........:salute:

Comment

[ATTACH=CONFIG]19787[/ATTACH]
      Đây là thông tin em tìm được trên web trường, nhưng trên page facebook của trường thì CTTT 1 học kì 17,5 triệu/năm. Vậy thông tin trong hình là sai ạ?
      Chào em thông tin về học phí mới của chương trình tiên tiên đã được đưa lên website tuyển sinh của trường từ tháng 7

Comment

Cho em hỏi thêm là CTTT đào tạo mấy năm ạ?

Comment

Cho em hỏi thêm là CTTT đào tạo mấy năm ạ?
          4,5 năm nha bạn.
          Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui !. Và Như Thế.....

Comment

Em muốn hỏi cttt học hoàn toàn bằng anh văn vậy nếu anh văn học không tốt thì mình học thế nào ạ

Comment

Originally posted by Thanhnam1 View Post
              Em muốn hỏi cttt học hoàn toàn bằng anh văn vậy nếu anh văn học không tốt thì mình học thế nào ạ
              Theo mình tìm hiểu thì sau khi làm thủ tục nhập học sẽ có kiểm tra trình độ Anh văn để xếp lớp. Nếu chưa đủ tiêu chuẩn thì sẽ được học lớp bổ túc. Với hình như còn có trợ giảng người Việt sau giờ học giải đáp thắc mắc cho sinh viên.
              Last edited by Ngọc Phương; 15-08-2016, 09:26.

Comment

LHQC

Collapse
              Working...
              X