Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Hỏi đáp thủ tục nhập học] Lý lịch sinh viên

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

[QUOTE=16520141;356111]Cho e hỏi e ở Bình Dương và huyện của e mới thành lập nên trên chỗ phường/huyện k có huyện của e v e chọn huyện cũ r in ra sửa lại được k ạ? Nếu k được thì e phải làm sao?Em email vế tuyensinh@uit.edu.vn báo lại huyện mới tên gì để phòng dữ liệu cập nhật

Comment

Cho e hỏi là giáp lai giữa các trang là sao ạ? Là trang nào cũng đóng dấu hay sao?

Comment

cho e hỏi là phần CMND của em bị sai mà không sửa được giờ phải làm sao ạ?

Comment

cho e hỏi phần II.1.9, II.1.10, II.2.9, II.2.10 không rõ thì sao ạ

Comment

Originally posted by 16520141 View Post
            cho e hỏi là phần CMND của em bị sai mà không sửa được giờ phải làm sao ạ?
            Em gửi email về tuyensinh@uit.edu.vn để được hướng dẫn

Originally posted by 16520131 View Post
            cho e hỏi phần II.1.9, II.1.10, II.2.9, II.2.10 không rõ thì sao ạ
            Phần khai thông tin ba mẹ nếu không thì ghi không có. Nếu địa phương chịu xác nhận thì trường sẽ nhận bản lý lịch

Comment

Originally posted by 16520043 View Post
              Cho e hỏi là giáp lai giữa các trang là sao ạ? Là trang nào cũng đóng dấu hay sao?
              Khi em lên xã xác nhận nhân thân thì em nói người ta đóng giáp lai các trang là họ biết à.
              VD: dong-dau-giap-lai-cach-dong-dau-tren-hop-dong-anh-2.jpg
              - "Stay hungry, stay foolish" - Steve :dribble:

Comment

cho em hỏi sao mà sau một lúc đăng nhập thông tin thì nó lại tự động đăng xuất ra ngoài vậy ?? đăng nhập vào thì lại phải nhập lại từ đầu :doubt:
                Last edited by 16521287; 20-08-2016, 23:15.

Comment

Originally posted by 16521287 View Post
                  cho em hỏi sao mà sau một lúc đăng nhập thông tin thì nó lại tự động đăng xuất ra ngoài vậy ?? đăng nhập vào thì lại phải nhập lại từ đầu :doubt:
                  Có thể do ban quản trị diễn đàn muốn tránh tình trạng các bạn đăng nhập bằng máy người khác mà quên đăng xuất dẫn đến nhiều vấn đề phức tạp ấy. Bạn chịu khó nhập lại hen )
                  - "Stay hungry, stay foolish" - Steve :dribble:

Comment

"Truy cập bị từ chối
                    Bạn không có quyền truy cập trang này"
                    sao mà nhập xong rồi bấm lưu mà nó lại hiện ra như thế này vậy :angry:

Comment

• Thầy cho em hỏi chỗ Địa chỉ tạm trú em không nhớ rõ Địa chỉ thì có thể in ra rồi bổ sung sau được không ạ

Comment

• Originally posted by hiepnt View Post
                        Được, nếu em không có ba thì toàn bộ thông tin về ba đều ghi Không rõ
                        Thông tin nào không biết thì hỏi ba mẹ để ghi đầy đủ.
                        Thầy ơi, cho em hỏi mục" khi cần báo tin cho ai" em lỡ ghi tên và địa chỉ của mình cũng có xác nhận của địa phương rồi, giờ
                        em có phải làm lại không ạ?

Comment

• Originally posted by 16521016 View Post
                          Thầy ơi, cho em hỏi mục" khi cần báo tin cho ai" em lỡ ghi tên và địa chỉ của mình cũng có xác nhận của địa phương rồi, giờ
                          em có phải làm lại không ạ?
                          Không cần em ơi.
                          Em cứ nhập học và khi nộp hồ sơ, em nhờ nói để Cô/Thầy thu hồ sơ điều chỉnh giúp.

Comment

• Originally posted by toannv View Post
                            Không cần em ơi.
                            Em cứ nhập học và khi nộp hồ sơ, em nhờ nói để Cô/Thầy thu hồ sơ điều chỉnh giúp.
                            Thầy ơi Dạ thưa thầy lúc trước thầy có chương trình dành cho tân sinh viên nếu ai post bài sớm nhất sẽ được quà, và em đã may mắn trúng giải
                            Vậy mai em có thể đến phòng A201 và đem theo CMND+ảnh chụp tài khoản gặp thầy nhận quà được không ạ?

Comment

• Originally posted by 16520284 View Post
                              Thầy ơi Dạ thưa thầy lúc trước thầy có chương trình dành cho tân sinh viên nếu ai post bài sớm nhất sẽ được quà, và em đã may mắn trúng giải
                              Vậy mai em có thể đến phòng A201 và đem theo CMND+ảnh chụp tài khoản gặp thầy nhận quà được không ạ?

Chào em!
                              Em chỉ cần mang thẻ SV mới được cấp lên A201 nhận là được.

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X