Announcement

Collapse
No announcement yet.

Học và thi lý luận chính trị

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Học và thi lý luận chính trị

Anh, chị, và các bạn cho e hỏi là 28/8 học và thi lí luận chính trị nhưng hôm đó em đi thi bằng lái thì phải làm sao ạ?

6 bài lý luận chính trị mỗi năm chỉ tố chức đúng 1 lần, là tiêu chí đánh giá xếp loại Đoàn viên, nếu không tham gia thì em không được cộng điểm ràn luyện Đoàn viên mà thôi.
    Lưu ý: tuần sinh hoạt đầu khóa từ ngày 29 là bắt buộc, có học có thi, thi rớt bị trừ điểm rèn luyện

Comment

Originally posted by 16521490 View Post
      Anh, chị, và các bạn cho e hỏi là 28/8 học và thi lí luận chính trị nhưng hôm đó em đi thi bằng lái thì phải làm sao ạ?
      Em nên xem kỹ các topic trước khi hỏi để tránh trùng lặp.
      Em xem các câu trả lời trong topic này :http://forum.uit.edu.vn/threads/6300...nam-2016/page4

Comment

cho em hỏi em đã làm 6 bài luận chính trị, có giấy chứng nhận kết quả luôn rồi thì ngày 28 có phải học lại không ạ

Comment

Originally posted by 16520054 View Post
          cho em hỏi em đã làm 6 bài luận chính trị, có giấy chứng nhận kết quả luôn rồi thì ngày 28 có phải học lại không ạ
          em đọc và xem kỹ ở đây : http://tuoitre.uit.edu.vn/cong-tac-t...-nam-2016.html
          Thân.

Comment

Originally posted by hiepnt View Post
            6 bài lý luận chính trị mỗi năm chỉ tố chức đúng 1 lần, là tiêu chí đánh giá xếp loại Đoàn viên, nếu không tham gia thì em không được cộng điểm ràn luyện Đoàn viên mà thôi.
            Lưu ý: tuần sinh hoạt đầu khóa từ ngày 29 là bắt buộc, có học có thi, thi rớt bị trừ điểm rèn luyện
            Vậy nếu em không học thì vẫn có thể được xét tốt nghiệp chứ anh?

Comment

cho em hỏi sinh viên trúng nguyện vọng bổ sung có được học lớp này không ạ?

Comment

Originally posted by 12520222 View Post
                Vậy nếu em không học thì vẫn có thể được xét tốt nghiệp chứ anh?
                Đúng em

Comment

Originally posted by HDT101 View Post
                  cho em hỏi sinh viên trúng nguyện vọng bổ sung có được học lớp này không ạ?
                  Nếu em biết thông tin, và em là sinh viên của trường, em vẫn đi học và được ghi nhận kết quả. Nếu chưa có thẻ, em có thể điểm danh bằng ghi tên vào giấy

Comment

Nếu lần này chưa đậu thì có thể thi lại và không bị trừ điểm rèn luyện hay kết quả học tập phải không ạ (( E đang hoang mang
                    Nguyễn Tiến Dũng
                    Falculty of Software Engineering (K11)
                    Facebook: https://www.facebook.com/mrnsapro
                    Email: 16520259@gm.uit.edu.vn - mrnsapro@gmail.com

Comment

LHQC

Collapse
                    Working...
                    X