Announcement

Collapse
No announcement yet.

Chuyển ngành

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Chuyển ngành

e là tân sv khoa kỹ thuật máy tính (clc), mong muốn là được học ngành kỹ thuật phần mềm (clc), nếu sau tất cả các đợt xét tuyển mà trường vẫn thiếu chỉ tiêu của kỹ thuật phần mềm (clc) thì e xin chuyển qua ngay đầu năm luôn được không ạ hay phải đợi năm 2 ạ!

Originally posted by 16520038 View Post
    e là tân sv khoa kỹ thuật máy tính (clc), mong muốn là được học ngành kỹ thuật phần mềm (clc), nếu sau tất cả các đợt xét tuyển mà trường vẫn thiếu chỉ tiêu của kỹ thuật phần mềm (clc) thì e xin chuyển qua ngay đầu năm luôn được không ạ hay phải đợi năm 2 ạ!
    Điều kiện đầu tiên để chuyển là e có đủ điểm đầu vào của ngành chuyển tới hay không (điểm thi đại học năm nay). Đủ rồi thì yêu cầu kết quả học tập cao mới xin chuyển đc nhé. (còn 1 số điều kiện khác nữa thì e có thể tìm hiểu thêm thông tin chuyển ngành)
    À nếu muốn chuyển thì cuối năm 1 nhé (còn học đại cương chưa vào chuyên ngành)

Comment

Giấy báo nhập học có chữ ký của hiệu trưởng ghi rõ ngành trúng tuyển vẫn còn chưa ráo mực mà đổi liền đâu được em. Hơn nữa 1,5 năm đầu tất cả các ngành đều học các môn như nhau. Ngành nào cũng như nhau thì em chuyển để làm gì em? Đâu hợp lý đâu.

Comment

Originally posted by 16520038 View Post
        T đã hỏi ad về vấn đề này, ad nói ko chuyển đc, phải sang năm 2, học lực trên 6.5, điểm thi THPT cao hơn điểm chuẩn ngành chuyển đến.

Comment

Originally posted by 16521292 View Post
          T đã hỏi ad về vấn đề này, ad nói ko chuyển đc, phải sang năm 2, học lực trên 6.5, điểm thi THPT cao hơn điểm chuẩn ngành chuyển đến.
          Em vừa nói chuyện với thầy đó em

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X