Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sinh hoạt công dân đầu năm

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Sinh hoạt công dân đầu năm

Vì còn một số giấy tờ quan trọng bên xã phường em chưa hoàn thành mà sau 5/9 thì em khó có thể sắp xếp về nhà vì khá xa nên em tranh thủ mấy ngày này để về hoàn thành hồ sơ ạ.
    Cho em hỏi thì tuần sinh hoạt công dân có những thông tin gì quan trọng và em sẽ bị trừ tổng bao nhiêu điểm nếu vắng mặt ạ. Tình hình bất đắc dĩ chứ em cũng không muốn nó thế này.

Originally posted by 16520140 View Post
    Vì còn một số giấy tờ quan trọng bên xã phường em chưa hoàn thành mà sau 5/9 thì em khó có thể sắp xếp về nhà vì khá xa nên em tranh thủ mấy ngày này để về hoàn thành hồ sơ ạ.
    Cho em hỏi thì tuần sinh hoạt công dân có những thông tin gì quan trọng và em sẽ bị trừ tổng bao nhiêu điểm nếu vắng mặt ạ. Tình hình bất đắc dĩ chứ em cũng không muốn nó thế này.
    Các giấy tờ em có thể nhò gia đình làm và gửi bổ sung sau.
    Tuần sinh hoạt sinh viên đầu khóa, cuối khóa là điều kiện xét tốt nghiệp ĐH
    Nếu vắng học và thi rớt sẽ bị trừ 25 điểm rèn luyện.

Comment

AD ơi cho em hỏi. Các tài liệu về tuần shcd các thầy cô bảo sẽ up lên web trường là up ở đâu vậy ạ? Em tìm không thấy. Em cần xem lại 1 số thứ. ad giúp em với

Comment

Originally posted by 16521019 View Post
        AD ơi cho em hỏi. Các tài liệu về tuần shcd các thầy cô bảo sẽ up lên web trường là up ở đâu vậy ạ? Em tìm không thấy. Em cần xem lại 1 số thứ. ad giúp em với
        Ở box Phòng Công tác Sinh viên

Comment

Cho em hỏi nếu nghỉ 1 buổi sáng hoặc chiều hoặc nghỉ trọn 1 ngày thì số điểm bị trừ có khác nhau không ạ, nếu nghỉ và đăng kí học lại thì có còn bị trừ điểm không ạ

Comment

Originally posted by 16520284 View Post
            Cho em hỏi nếu nghỉ 1 buổi sáng hoặc chiều hoặc nghỉ trọn 1 ngày thì số điểm bị trừ có khác nhau không ạ, nếu nghỉ và đăng kí học lại thì có còn bị trừ điểm không ạ
            Tốt nhất em cứ theo nguyên tắc đi học đầy đủ
            Thông thường sau khi có kết quả bài thi sẽ căn cứ điểm số và số buổi vắng để quyết định là đậu hay rớt. Đậu thì không sao rớt thì mất hẳn 25 điểm.

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X