Announcement

Collapse
No announcement yet.

Phân lớp K11

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Phân lớp K11

Trường mình khi nào thì phân lớp cho sinh viên k11 ạ , hay là vẫn học chung giữa các ngành học

Originally posted by 16521837 View Post
    Trường mình khi nào thì phân lớp cho sinh viên k11 ạ , hay là vẫn học chung giữa các ngành học
    Sinh viên khi vào trường là đã được phân lớp theo chương trình học rồi em. Đó gọi là lớp sinh hoạt.

Còn lớp học từng môn thì sinh viên có thể đăng ký thoải mái (từ học kỳ 2 trở đi) cho phù hợp với thời gian của mình nên nó không liên quan gì đến lớp sinh hoạt cả.

Comment

Originally posted by 16521837 View Post
      Như lời thầy An đã chỉ. Mình chỉ bổ sung thêm thôi, học đại học là học theo tín chỉ, bạn có thể tùy cơ ứng biến mà đăng kí thoải mái, phù hợp với quy định và thời gian của bạn nhất. Ngoài ra, trong 2 năm đầu sẽ có những môn (hầu hết luôn) bạn sẽ học chung với các ngành khác (điểm đặc biệt của trường mình) vì tât cả các chuyên ngành đều có chung đại cương thì phải.
      - "Stay hungry, stay foolish" - Steve :dribble:

Comment

Originally posted by 14520002 View Post
        Như lời thầy An đã chỉ. Mình chỉ bổ sung thêm thôi, học đại học là học theo tín chỉ, bạn có thể tùy cơ ứng biến mà đăng kí thoải mái, phù hợp với quy định và thời gian của bạn nhất. Ngoài ra, trong 2 năm đầu sẽ có những môn (hầu hết luôn) bạn sẽ học chung với các ngành khác (điểm đặc biệt của trường mình) vì tât cả các chuyên ngành đều có chung đại cương thì phải.
        Anh cho e hỏi là , e đậu bổ sung nên giờ được sắp vào một lớp cho các bạn đậu bổ sung học chung với nhau( tất cả các ngành) . SAu này trường có sắp lớp theo ngành ko ạ . ví dụ như e học công nghệ thông tin thì phải có lớp của ngành CNTT phải ko ạ cảm ơn anh đã quan tâm và trả lời ạ .

Comment

LHQC

Collapse
        Working...
        X