Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi lịch thi và nghỉ tết

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hỏi lịch thi và nghỉ tết

Mọi người cho em hỏi bây giờ có thể xem thời gian thi và nghỉ tết đối với sinh viên năm 1 được chưa ạ?

Em xem ở đây: https://daa.uit.edu.vn/kehoachnam
    Hiện giờ chỉ có thời gian tổ chức thi học kì (dự kiến) thôi, còn lịch thi cụ thể từng môn thì tới cuối kì mới có

Comment

Đù, bá đạo thật còn cả 4 tháng nữa đến tết mà bác đã tính chuyện nghỉ rồi

Comment

Chắc là tính sớm để đặt vé máy bay

Comment

anh cho em hỏi lịch nghỉ tết mọi năm của trường mình là ngày mấy ạ? em hỏi để đặt vé sớm, chứ đặt trễ là hết vé.
          Originally posted by 13520285 View Post
          Em xem ở đây: https://daa.uit.edu.vn/kehoachnam
          Hiện giờ chỉ có thời gian tổ chức thi học kì (dự kiến) thôi, còn lịch thi cụ thể từng môn thì tới cuối kì mới có

Comment

Originally posted by 16520106 View Post
            anh cho em hỏi lịch nghỉ tết mọi năm của trường mình là ngày mấy ạ? em hỏi để đặt vé sớm, chứ đặt trễ là hết vé.
            Em quote ngay cái bài post có chứa câu trả lởi rồi còn hỏi gì nữa em

Comment

Originally posted by truonganpn View Post
              Em quote ngay cái bài post có chứa câu trả lởi rồi còn hỏi gì nữa em
              Dạ tại e thấy từ ngày 16/1 là trống, nên không biết nghỉ từ 16 hay từ 23 ạ?

Comment

Originally posted by 16520106 View Post
                Dạ tại e thấy từ ngày 16/1 là trống, nên không biết nghỉ từ 16 hay từ 23 ạ?
                Lịch nghỉ chính thức của trường là 2 tuần 23 và 30/1. Còn tuần 16/1 thì tùy theo khóa và khoa nhé. Nếu bạn chắc chắn tuần đó không có môn nào có lịch học thì bạn có thể yên tâm về quê ăn tết sớm.

Comment

Nhìn cái lịch thấy K11 sang HKII mới học quốc phòng
                  Tuy vậy cũng chắc có thay đổi vì năm ngoái lịch cập nhật tới lần thứ 3 mới được coi là bản cuối cùng nhé em [MENTION=94567]16520106[/MENTION]

Comment

LHQC

Collapse
                  Working...
                  X