Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tuyển sinh viên năm 3,4 làm web app cho Amazon.com sellers với React, Nodejs.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Tuyển sinh viên năm 3,4 làm web app cho Amazon.com sellers với React, Nodejs.

Mô tả công việc
    Cùng team mình phát triển dự án, viết nhiều features, module, chrome extension cho web app phục vụ cộng đồng Amazon sellers bên Mỹ
    Bạn sẽ được hướng dẫn tận tình bởi 1 anh senior
    Sẽ được làm việc rất nhiều với React, Nodejs, Meteorjs, Html, Css...
    Không yêu cầu đã có kinh nghiệm, nhưng nếu đã làm việc với các công nghệ trên là một lợi thế rất lớn.
    Bạn sẽ được làm trực tiếp với 1 anh người Mỹ
    Bạn sẽ có cơ hội được qua Mỹ làm việc nếu dự án thành công

Hình thức làm việc: Fulltime, nếu cần off để đi học thì chỉ cần thông báo trước.
    Lương: 2-3tr VND hoặc cao hơn nếu bạn chứng tỏ được năng lực, đã có nhiều kinh nghiệm
    Số lượng tuyển: 01.

Liên lạc với mình qua Skype : kimquynh hoặc email quynh.kimthinhu@gmail.com
    Last edited by quynhkim; 24-04-2018, 18:14.

Mình là lớp trưởng CTTT2014.
    Mình đã từng làm việc với team MagicLab một thời gian, có tí review dành cho các bạn có dự định tham gia team: . Review mang tính cá nhân để các bạn tham khảo thôi nhé.

1/ Môi trường làm việc tốt. Các bạn sẽ được học rất nhiều thứ mới mẻ, đang cực HOT trên thị trường (so với những gì được học ở trường )
    2/ Các thành viên trong team rất nhiệt tình. Không biết cái này, không hiểu cái kia cứ tự nhiên hỏi sẽ được các anh chị chỉ bảo tận tình.
    3/ Do các thành viên trong team đa phần đều còn rất trẻ, ham học hỏi. Làm việc với team dễ bị lây tính "ham học hỏi' đó
    4/ Làm việc trên dự án thực tế
    5/ Giờ giấc làm việc nhìn chung là dễ chịu, thoải mái cho SV năm 3 + 4
    6/ Luyện nghe nói tiếng Anh qua việc nói chuyện với boss. Boss người Mĩ mà nên kiểu gì cũng phải chém vài câu tiếng Anh thôi )
    7/ Boss tốt bụng, dễ gần

Nếu có bạn nào thắc mắc vì sao mình không làm việc với team nữa thì lí do là vì hiện tại lịch học của mình khá là nặng nên không có thời gian làm việc.
    Last edited by 14520612; 22-04-2018, 15:45.

Comment

LHQC

Collapse
    Working...
    X