Announcement

Collapse
No announcement yet.

DEK Technologies Vietnam tuyển dụng nhiều Freshers (C,C++, Python, Erlang...)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DEK Technologies Vietnam tuyển dụng nhiều Freshers (C,C++, Python, Erlang...)

DEK đang tìm kiếm thêm 10 Freshers, không cần kinh nghiệm, vô sẽ được đào tạo:

Nếu bạn là người có tinh thần Làm hết mình, Quẩy hết mình thì DEKTechnologies chính là nơi tuyệt zời dành cho bạn

Cùng gia nhập đội hình DEK để nhận ngay các quyền lợi sau:

🎵Sống ảo tại building 7 tầng bự chảng ngay trung tâm quận 1, đối diện Takashimaya, gần chợ Bến Thành
    🎵Cam kết thu nhập hấp dẫn, cạnh tranh.
    🎵Tham gia đầy đủ quy trình phát triển các sản phẩm với số lượng người dùng cực lớn. Được hướng dẫn & học hỏi tường tận từ các chuyên gia CNTT giàu kinh nghiệm.
    🎵Thời gan làm việc linh hoạt
    🎵Lịch ăn chơi ngập mặt hàng tháng với Birthday Party, Friday Beer, Family Day, Annual Trip....
    🎵Rất nhiều Câu lạc bộ cho bạn thỏa sức tung hoành: CLB Bóng đá, Bóng bàn, Cầu lông, Yoga, Piano, Dance,...
    🎵Lớp Tiếng Anh miễn phí với giáo viên nước ngoài và còn nhiều cơ hội được đi On-site tại các nước như Úc, Ba Lan, Thụy Điển...

Chi tiết về chương trình, vui lòng nhấn vào đường link này nhé:

Hãy gửi English_CV + bảng điểm của bạn về cho email tham.th.nguyen@dektech.com.au để tham gia DEK nhé!

Hẹn gặp lại tại DEK!
    Attached Files

DEK cho mình hỏi là bên công ty mình có tuyển fresher Business Analyst không
    Mình cảm ơn

Comment

Originally posted by 14520430 View Post
      DEK cho mình hỏi là bên công ty mình có tuyển fresher Business Analyst không
      Mình cảm ơn
      Chào bạn, Hiện tại bên Cty vẫn chưa có nhu cầu tuyển vị trí này bạn nhé!

Comment

LHQC

Collapse
      Working...
      X