Announcement

Collapse
No announcement yet.

tâm sự của em :)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 11520605 View Post
    e thừa 2 điểm để vào tự nhiên này nhưng ko nộp vào tự nhiên vì e yêu Mạng,yêu UIT,hehehe.
    Lâu rùi ko vào đọc các topic, mới đọc lại thấy cái câu này đúng sock.....Ngày xưa bạn này chỉ mới đi thi thôi, mới đậu và làm hồ sơ mà đã yêu UIT rùi, thiệt hay chơi vậy bạn. Nếu vậy thì UIT mình có ảnh hưởng khủng khiếp thế sao.
    Doan Duy
    Computer Engineering Department - University of Information Technology
    Email: duy.doan@icdrec.edu.vn or duyd020990@gmail.com

Comment

đúng rồi đó a,,hj
      Originally posted by 09520109 View Post
      nhỏ này nói xạo oy,yêu anh chàng nào bên Mạng chứ UIT gì....keke
      _SỐNG LÀ CHO ĐÂU CHỈ NHẬN RIÊNG MÌNH_
      MMT 06 - NƠI TRÁI TIM EM ĐÃ GỬI TRAO ^^!:happy:

Comment

hehehe..e nộp nv2 vào mà,,hj
        lúc đầu là thích,,bgio là yêu,,e đã p/s rồi mà,,bgio là y thật vì y người thật,,hj
        Originally posted by 08520070 View Post
        Lâu rùi ko vào đọc các topic, mới đọc lại thấy cái câu này đúng sock.....Ngày xưa bạn này chỉ mới đi thi thôi, mới đậu và làm hồ sơ mà đã yêu UIT rùi, thiệt hay chơi vậy bạn. Nếu vậy thì UIT mình có ảnh hưởng khủng khiếp thế sao.

Comment

Originally posted by 08520070 View Post
          Nếu vậy thì UIT mình có ảnh hưởng khủng khiếp thế sao.
          Năm ngoái về quê hỏi đàn em tính thi CNTT trường nào, tụi nó đồng thanh BK với TN... hỏi biết UIT ko, xấp nhỏ thành thật trả lời: "ủa có trường đó hả anh" @@
          Một khẩu súng giữ hai trời Nam Bắc,
          Một dấu chân in màu đất hai miền.

------------------------------------------------------

Comment

lúc e làm hồ sơ nv2 e cũng mới xem cuốn tuyển sinh khu vực miền nam mới biết trường mình đó a,,hj
            Originally posted by 08520229 View Post
            Năm ngoái về quê hỏi đàn em tính thi CNTT trường nào, tụi nó đồng thanh BK với TN... hỏi biết UIT ko, xấp nhỏ thành thật trả lời: "ủa có trường đó hả anh" @@

Comment

Có mà đầy, em đi nói chuyện. Ai cũng hỏi câu như anh nói. Nhưng chắc sắp cải thiện rùi
              Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

Hồi em năm 1, đi đâu người ta hỏi học trường gì mà ngại trả lời chết được vì không ai biết UIT. (trong khi bạn bè thì toàn BK, TN,..) thế là phải lôi cái mác ĐHQG vào cho đỡ quê.

Comment

Originally posted by 08520206 View Post
                  Hóa thì không cần, Lý thì nếu theo hướng chuyển động trong Robot hay mô hình này nọ thì mới cần một số thứ cơ bản. Toán thì cần cái nền chứ tao thấy học ở ĐH quan trọng nhất là rời rạc với lại Đại số tuyến tính.

Hên là mày đậu =))

Ý kiến cá nhân : Nếu em muốn học ở UIT thì nên đăng ký công nghệ phần mềm. Còn công bằng mà nói thì KHMT bên KHTN mạnh hơn, thầy Đức về trường và cũng đi cùng nhiều Tiến Sĩ, không biết vài năm nữa sẽ ra sao
                  Mạnh hơn nhưng trường mình ấm hơn mà anh ! có những người nhiệt tình như anh L và các bạn thì sao các tr khác sánh được .
                  Mà tiện thì hỏi anh Long cho cái bí kíp học toán ik anh . Môn này làm em khó thở

Comment

Originally posted by hcmc View Post
                    Hồi em năm 1, đi đâu người ta hỏi học trường gì mà ngại trả lời chết được vì không ai biết UIT. (trong khi bạn bè thì toàn BK, TN,..) thế là phải lôi cái mác ĐHQG vào cho đỡ quê.
                    Ở quê mình, người ta chỉ biết Tự Nhiên và Bách Khoa thôi, thậm chí Đại Học Quốc Gia là cái gì người ta cũng không biết (Đại Học Đại Cương hay Đại Học Tổng Hợp - tiền thân ĐHQG thì biết à nha)

=> ĐHQG tuổi đời còn non trẻ nên chưa có nhiều người biết đến, huống chi là UIT sơ sinh của mình.

P.S lúc đăng kí mình cũng có biết ĐHQG là cái gì đâu, coi trong cuốn tuyển sinh và tìm hiểu thêm trên mạng thì mới biết ĐHQG là "cha" của những đại học kia.
                    Ta đã trở lại . :choler:

Comment

học khoa học máy tính hô hô

Comment

LHQC

Collapse
                      Working...
                      X