Announcement

Collapse
No announcement yet.

Học bổng tuyển sinh 2012: Bạn có thể được miễn học phí 100% trong thời gian học ở UIT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by QNhuLee View Post
    Hơ. 25 điểm đc 50%. Mà 26 thì lên đến 100%. Đúng là thiếu 1 điểm đủ uất ức lắm r
    Thi mà em, nhiều khi cách có nửa điểm mà đậu rớt hai miền chia ly cách biệt rồi. Em cứ ráng 27 hay 28 đi là chắc ăn.

Comment

mấy bác trên kia ghen tị cái giề thế:surrender: năm các bác thi dc trên 25,26 hả:salute: điển hình là năm ngoái:beatbrick:
      Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

Originally posted by 11520462 View Post
        Đúng là đáng gen tị với mấy em thật đó! Ủng hộ việc này vì như vậy sẽ thu hút được nhiều nhân tài hơn cho UIT ^^ !!
        có được thủ khoa á khoa đâu mà ghen, hehe đầu năm bằng điểm tui mà được 2 triệu tui không được còn đi ghen với mấy em.

ps: sao ông học AEP rồi mà vẫn còn ghi là khoa học máy tính thế.

Comment

Ghen tị quá, tụi nó mà học ghê nữa lại được học bổng, sướng quá chừng :X :X

Comment

Originally posted by nhannq94
            Hình như chỉ dc năm 2012-2013 thui ha may anh chi
            1nam~ 2hoc ki chac dc 5-6 tr hehe?
            Em cố gắng được thủ khoa hoặc á khoa là sẽ được miễn học phí suốt toàn bộ thời gian học (với điều kiện duy trì được yêu cầu ở mục II).

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X