Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tuần sinh hoạt Công dân – Sinh viên

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Tuần sinh hoạt Công dân – Sinh viên

Mọi người cho em hỏi là ngày này mình làm gì ạ với lại thứ 7 Chủ Nhật vẫn phải đi đúng không ?

Mỗi ngày sẽ là một chuyên đề để truyền đạt kiến thức cho các tân sinh viên á em.

Comment

Cho em hỏi là ngày đó em phải đi bệnh viện do có giấy của bác sĩ 3 ngày luôn ạ
      vậy thì em phải làm sao ạ

Comment

Originally posted by 19520285 View Post
        Cho em hỏi là ngày đó em phải đi bệnh viện do có giấy của bác sĩ 3 ngày luôn ạ
        vậy thì em phải làm sao ạ
        hôm nhâp học em đem giấy bác sĩ đến phòng CTSV trình bày luôn chắc là ổn.
        Nhưng nếu không đi nghe sinh hoạt thì phải tự nghiên cứu cácquy trình, quy định, các thủ tục, các thông tin về hệ thống website, hệ thống tin học, cơ sở vật chất của trường để nắm thông tin. Vài ngày sau khi sinh hoạt sẽ có 1 bài kiểm tra xem sinh viên có nắm thông tin không, em tự nghiên cứu tìm hiểu và làm xong bài kiểm tra đó là được.

Comment

Vậy em có thể tìm hiểu những thôn tin đó ở đâu ạ?
          Vậy còn thời khóa biểu hoặc là sách học chia lớp... thì e có thể tìm hiểu trên web trường được đúng không ạ?
          Em sợ khi đi học hơi bỡ ngỡ thôi ạ

Comment

Vậy còn thời khóa biểu hoặc là sách học chia lớp... thì e có thể tìm hiểu trên web trường được đúng không ạ?
            Vậy nên mục đích chính của tuần sinh hoạt là trang bị kiến thức để các bạn khỏi bỡ ngỡ đó em. Các thông tin trên thì có hết trên web nhưng mà web của trường link với nhau liên hoàn nên ad cũng hông nhớ hết phải coi những chỗ nào. Khi nhập học em hỏi phòng CTSV cho chắc ăn nhé

Comment

Mình cũng học hơn bạn 1năm thui, nên mình chia sẻ 1 số trang web cần biết mà mình biết nhé:
              daa.uit.edu.vn / student.uit.edu.vn / ctsv.uit.edu.vn
              Hầu hết mọi thông tin cần biết đều ở đây cả. Bạn có thể tự tìm hiểu, nhớ đăng nhập bằng tài khoản chứng thực.
              drl.uit.edu.vn :
              Nơi xem điểm rèn luyện trong lúc cập nhật
              thuvien.uit.edu.vn :
              Cập nhật thông tin các đầu sách ở trg và cả thông tin mượn trả sách của bạn.
              oep.uit.edu.vn:
              Dành cho những sinh viên chương trình đặc biệt

Comment

cho em hỏi tuần sinh hoạt sinh viên có hai buổi là mình phải đi cả sáng và chiều hay chỉ cần đi 1 trong hay thôi. Em cám ơn

Comment

Originally posted by 19520627 View Post
                  cho em hỏi tuần sinh hoạt sinh viên có hai buổi là mình phải đi cả sáng và chiều hay chỉ cần đi 1 trong hay thôi. Em cám ơn
                  Đi không sót buổi nào nha em.

Comment

mặc đồ j để đi SHCD ak

Comment

Originally posted by Ngọc Bích -2k1 View Post
                      mặc đồ j để đi SHCD ak
                      Em ăn mặc nhã nhặn, lịch sự là được. Áo thun quần jean (không rách quá), giày quai hậu hoặc sneaker là ổn.

Comment

LHQC

Collapse
                      Working...
                      X