Announcement

Collapse
No announcement yet.

Admin trả lởi câu hỏi: em chừng này điểm thì có thể đậu vào ngành nào của UIT

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by voidwalker18 View Post
    Cho em hỏi nếu giả sử em vào ngành KHMT nhưng sau này muốn đổi sang KTPM thì vẫn được phải không ạ? Em cám ơn
    Nếu điểm đầu vào của em bằng hoặc cao hơn điểm ngành muốn chuyển đến
    Và thỏa điều kiện điểm học tập theo qui định, được sự đồng ý của 2 trưởng khoa.

Comment

trường cho e hỏi e thi đc 22.75 khối A xét vào ngành "Kỹ thuật phần mềm chương trình chất lượng cao" có khả năng k ạ

Comment

Originally posted by Khách
        Ad cho em hỏi điểm chuẩn của ngành kĩ thuật phần mềm (CLC) ở đây (https://tuyensinh.uit.edu.vn/thong-b...nam-2016-dot-1) ghi là 21
        còn ở đây(https://tuyensinh.uit.edu.vn/diem-ch...in-qua-cac-nam) ghi là 20. Vậy cái nào đúng ạ
        Cài nào cũng đúng hết, em xem ghi chú (**) điểm chuẩn thấp hơn là của đợt 2 năm 2016

Comment

Originally posted by Khách
          ad cho hỏi e thi đc 22.75 khối A xét vào ngành "Kỹ thuật phần mềm chương trình chất lượng cao" có khả năng k ạ
          Chào em.
          Để chắc ăn em đăng ký thêm các NV khác như sau:
          NV1: Kỹ thuật Phần mềm CLC
          và các NV khác như:
          NV2: Khoa học máy tính
          NV3: Hệ thống thông tin ( hoặc em có thể chọn Thương mại Điện tử)
          NV4: Khoa học máy tính CLC
          NV5: Hệ thống thông tin CLC
          Nếu tiếng Anh em khá tốt thì em có thể chọn Hệ thống thông tin - CTTT để học bằng tiếng Anh.

Comment

Hiện tại em đã điều chỉnh nguyện vọng của mình xong, vậy em phải làm gì tiếp theo, có đăng ký xét tuyển hay không ạ, có cần mua hồ sơ xét tuyển không, vì theo em được biết thì một số trường vẫn cần mua hồ sơ xét tuyển, không biết trường mình có cần không ạ, và em phải làm gì tiếp theo ạ. Xin cảm ơn

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X