Announcement

Collapse
No announcement yet.

Các mốc thời gian Tân Sinh viên Khóa 2017 cần lưu ý

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 17520079 View Post
    Dạ với lại cho em hỏi tháng 8 Đoàn viên sẽ học 6 bài luận chính trị. Em ở cấp 3 có học rồi nhưng giấy chứng nhận đến trễ sau ngày học thì có phải học không ạ? Với lại nếu cấp 3 đạt mà lên ĐH học không đạt thì sao ạ? Học phí thì chuyển khoản bây giờ luôn đuọc không ạ?
    đã có thông tin chính thức, em xem ở đây nhé:

Comment

Cho em hỏi là em đã gởi giấy chứng nhận điểm thi về trường và đã có thông báo phát thành công từ bưu điện(16h 1/8) nhưng khi em tra giấy báo nhập học vẫn hiện "thí sinh chưa xác nhận nhập học" vậy là sao ạ.

Comment

Dạ cho em hỏi là em muốn đi xác nhận nhập học và làm thủ tục nhập học cùng ngày, em muốn đi ngày 5/8 (ngày đó là Thứ bảy). Vậy ngày thứ bảy trường có làm hồ sơ nhập học ko ạ?

Comment

Cho em hỏi bên Chỉ huy quân Sự cần giấy xác nhận em đang học tại trường (Em đã nộp giấy bao trúng tuyển nhưng họ không nhận), vậy khi nào thì trường mình cung cấp giấy đó và em có thể lấy tại phòng nào ạ ?

Comment

Originally posted by 17521114 View Post
            Dạ cho em hỏi là em muốn đi xác nhận nhập học và làm thủ tục nhập học cùng ngày, em muốn đi ngày 5/8 (ngày đó là Thứ bảy). Vậy ngày thứ bảy trường có làm hồ sơ nhập học ko ạ?
            Chào em
            Em đọc lại bai viết đầu tiên của topic này

Originally posted by 17520447 View Post
            Cho em hỏi bên Chỉ huy quân Sự cần giấy xác nhận em đang học tại trường (Em đã nộp giấy bao trúng tuyển nhưng họ không nhận), vậy khi nào thì trường mình cung cấp giấy đó và em có thể lấy tại phòng nào ạ ?
            Em sẽ đăng ký giấy xác nhận sinh viên tại: ctsv.uit.edu.vn mục Dịch vụ trực tuyến, đăng nhập bằng tài khoản chứng thực.
            Sau khi nhập học xong em mới đăng ký giấy được
            Last edited by hiepnt; 04-08-2017, 21:14.

Comment

e chào cô ạ,
              em tên lê công khánh
              mssv 15520355
              do đầu năm nhất em thi chưa qua 6 bài lý luận chính trị .cô cho em hỏi là làm thế nào để được thi lại 6 bài lý luận chính trị ạ. có cần đăng ký gì không ạ.
              Last edited by 15520355; 04-08-2017, 20:03.

Comment

Originally posted by 15520355 View Post
                e chào cô ạ,
                em tên lê công khánh
                mssv 15520355
                do đầu năm nhất em thi chưa qua 6 bài lý luận chính trị .cô cho em hỏi là làm thế nào để được thi lại 6 bài lý luận chính trị ạ. có cần đăng ký gì không ạ.
                Có topic về 6 bài lý luận chính trị trong box tân sinh viên , em hỏi trong topic đó nhé

Comment

Sinh hoạt công dân đầu khóa

Cho em hỏi về giờ giấc các buổi sinh hoạt công dân đầu khóa? Các buổi sinh hoạt đó có quan trọng không và nếu em bận thì em có thể nghỉ sinh hoạt được không ạ?:nosebleed:

Comment

Originally posted by 17520958 View Post
                    Cho em hỏi về giờ giấc các buổi sinh hoạt công dân đầu khóa? Các buổi sinh hoạt đó có quan trọng không và nếu em bận thì em có thể nghỉ sinh hoạt được không ạ?:nosebleed:
                    Buổi sáng 7h30-11h30 chiều từ 13h00-16h30
                    Hầu hết các buổi học ban quản lý lớp sẽ tổ chức điểm danh ( điểm danh bất kỳ: đầu giờ, giữa giờ hoặc cuối giờ)
                    Tham gia đầy đủ các buổi+ Thi đạt bài kiểm tra => Hoàn thành tuần sinh hoạt đầu khóa.
                    Không hoàn thành tùy mức độ sẽ bị trừ tối đa 15 điểm rèn luyện.

Comment

LHQC

Collapse
                    Working...
                    X