Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Hỏi đáp thủ tục nhập học] 4. Lý lịch sinh viên theo mẫu của Trường

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

cho em hỏi nếu khi làm thủ tục nhập học chỉ cần nộp bản LÝ LỊCH SINH VIÊN thôi, thì PHIẾU XÁC NHẬN SINH VIÊN TẠI ĐỊA PHƯƠNG NƠI CƯ TRÚ để làm gì ạ?
    với lại ở cuối bản lý lịch sinh viên , có phần Xác nhận của Chính quyền Xã, Phường nơi học sinh, sinh viên cư trú, là mình đem lên xã nơi em ở hồi xưa tới giờ phải không ạ?
    và 'Xác nhận của Chính quyền Xã, Phường nơi học sinh, sinh viên cư trú" là xác nhận như thế nào ạ? em đem lên mà người ta không biết đem đến cho ai kí và xác nhận (vào 3 hàng để trống ở cuối)?
    Mong ad trả lời giúp em, em cảm ơn nhìu lắm ạ!!!

Comment

Originally posted by khoanguyen1412v View Post
      cho em hỏi nếu khi làm thủ tục nhập học chỉ cần nộp bản LÝ LỊCH SINH VIÊN thôi, thì PHIẾU XÁC NHẬN SINH VIÊN TẠI ĐỊA PHƯƠNG NƠI CƯ TRÚ để làm gì ạ?
      với lại ở cuối bản lý lịch sinh viên , có phần Xác nhận của Chính quyền Xã, Phường nơi học sinh, sinh viên cư trú, là mình đem lên xã nơi em ở hồi xưa tới giờ phải không ạ?
      và 'Xác nhận của Chính quyền Xã, Phường nơi học sinh, sinh viên cư trú" là xác nhận như thế nào ạ? em đem lên mà người ta không biết đem đến cho ai kí và xác nhận (vào 3 hàng để trống ở cuối)?
      Mong ad trả lời giúp em, em cảm ơn nhìu lắm ạ!!!
      PHIẾU XÁC NHẬN SINH VIÊN TẠI ĐỊA PHƯƠNG NƠI CƯ TRÚ không yêu cầu các bạn làm vì trong danh sách hồ sơ cần nộp không có giấy này. Giấy này danh cho sinh viên đang học tại trường.

Comment

cho em hỏi là chỗ "Xác nhận của Chính quyền Xã, Phường nơi học sinh, sinh viên cư trú" chỗ 3 hàng trống cuối thì xã sẽ ghi gì vào đó ạ? em đem lên xã mà người ta không biết ghi như thế nào?

Comment

cho em hỏi là chỗ "Xác nhận của Chính quyền Xã, Phường nơi học sinh, sinh viên cư trú" chỗ 3 hàng trống cuối thì xã sẽ ghi gì vào đó ạ? em đem lên xã mà người ta không biết ghi như thế nào?
          Ký tên đóng dấu thôi em

Comment

Originally posted by hiepnt View Post
            Ký tên đóng dấu thôi em
            vậy là 3 hàng để trống không ghi gì cả hỏ thầy?

Comment

vậy là 3 hàng để trống không ghi gì cả hỏ thầy?
              Có thể ghi xác nhận thông tin đúng sự thật hay có thông tin nào đó không đúng tùy địa phương em.

Comment

Cho em hỏi tại mục địa chỉ tạm trú ở mục I, nếu mình định ở trọ mà chưa biết thuê ở đâu thì phải làm sao ạ? Chờ đến khi tìm được địa chỉ rồi mới ghi thì nếu muộn hơn thì sao?

Comment

Originally posted by daotran View Post
                  Cho em hỏi tại mục địa chỉ tạm trú ở mục I, nếu mình định ở trọ mà chưa biết thuê ở đâu thì phải làm sao ạ? Chờ đến khi tìm được địa chỉ rồi mới ghi thì nếu muộn hơn thì sao?
                  Em có thể ghi: Ở trọ bên ngoài. Em in và nộp theo hướng dẫn. Sau này khi có nơi trọ rồi, em cập nhật địa chỉ tạm trú sau.
                  "We hold information,we own the world"
                  ------------o0o------------

Comment

cho em hỏi là hồ sơ đựng trong túi hồ sơ như hồ sơ xin việc hay chỉ cần mang 10 giấy tờ trường yêu cầu lên nộp thôi ạ

Comment

ad nếu bố mẹ sinh sau 30/4 năm 75 thì sao ak

Comment

Dạ cho em hỏi. Em định ở trọ với anh của em mà chưa biết ở đâu. Nếu không ở trọ thì em sẽ đăng kí ở ký túc xá. Nhưng em chưa biết có tìm ra trọ không. Trường hợp chưa biết như em thì ghi gì vào mục Địa chỉ tạm trú ạ.

Comment

em ở tỉnh khác thì phần địa chi tạm trú ở mục 3 phải ghi thế nào ạ

Comment

Cho em hỏi là nếu điền hồ sơ trực tuyến trên mạng thì có cần phải nộp hồ sơ lí lịch trên giấy không ạ ?

Comment

Ad cho em hỏi in 2 mặt hay 1 mặt ạ?

Comment

hiện tại e đã dùng tài khoản nhà trường cấp và chứng thực nhưng khi truy cập thì không được vậy ạ ?

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X