Announcement

Collapse
No announcement yet.

Học bổng UIT Global

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 18520865 View Post
    Em chào thầy cô. Thầy cô cho em hỏi bài thi IELTS Indicator có được chấp nhận để nhận học bổng không ạ? Em xin cảm ơn.
    Chào em!
    Theo qui định là chưa được nhé em.

Comment

Em xin chào thầy cô ạ.
      Em là sinh viên khóa 2021 (K16). Đầu năm học em đã đăng ký nhận học bổng nhưng chưa có thông báo gì từ phía nhà trường mặc dù là đã được nhà trường xác nhận là hợp lệ ạ. Bây giờ là em nên đợi mail từ phía nhà trường mình để đợi thông báo thêm thôi đúng không ạ?
      Em cũng muốn hỏi là để nhận được học bổng là mình phải có liên kết tài khoản ngân hàng đứng tên của mình đúng không ạ?

Comment

Originally posted by 21522349 View Post
        Em xin chào thầy cô ạ.
        Em là sinh viên khóa 2021 (K16). Đầu năm học em đã đăng ký nhận học bổng nhưng chưa có thông báo gì từ phía nhà trường mặc dù là đã được nhà trường xác nhận là hợp lệ ạ. Bây giờ là em nên đợi mail từ phía nhà trường mình để đợi thông báo thêm thôi đúng không ạ?
        Em cũng muốn hỏi là để nhận được học bổng là mình phải có liên kết tài khoản ngân hàng đứng tên của mình đúng không ạ?
        Chào em!
        Em xem #14 phía trên nhé.

Comment

Dạ thưa thầy/cô em muốn hỏi là học bổng này không chấp nhận chứng chỉ tiếng Anh ngoài IELTS và TOEFL IBT phải không ạ?

Ngoài ra thì em không tìm thấy văn bản: Thông báo 05 ngày 19/01/2021 của trường để tự xác nhận nên phải Reply post này để hỏi thầy/cô về nội dung trên.
          Sinh viên có được phép xem văn bản đó không ạ, vì em chưa tìm thấy?

Comment

• anhttk
            anhttk commented
            Editing a comment
            Chào em,
            Theo thông báo ở #1, mục 3 "Giá trị học bổng" có đề cập nha em. Chứng chỉ có tiếng Anh và tiếng Nhật.

Dạ em chào thầy/cô, cho em hỏi là em đã nộp chứng chỉ và được xác nhận hợp lệ, thì em không biết trường hợp của em có được nhận HB không ạ? Em xin cảm ơn ạ.Screenshot_27.png

Comment

• anhttk
            anhttk commented
            Editing a comment
            Chào em,
            Sinh viên được xét học bổng phải còn trong thời gian thiết kế của chương trình đào tạo.

Originally posted by 17520079 View Post
          Dạ em chào thầy/cô, cho em hỏi là em đã nộp chứng chỉ và được xác nhận hợp lệ, thì em không biết trường hợp của em có được nhận HB không ạ? Em xin cảm ơn ạ.Screenshot_27.png
          Dạ em cảm ơn thầy/cô, do năm nay em bị Hội đồng Anh delay đến tận tháng 12 vẫn chưa thi được, đến lúc em nhận được kết quả và gửi cho trường thì vẫn thấy mình còn trong thời gian của CTĐT nên mới đăng kí xét ạ.

Comment

Dạ em cho em hỏi là khi nào được nhận Học bổng Global UIT ạ.

Comment

Chị giải đáp thắc mắc cho 1 số bạn về thời điểm xét học bổng đối với sinh viên ở học kỳ cuối theo đúng chương trình đào tạo: Thời gian nộp hồ sơ hợp lệ để xét học bổng sẽ tính từ lúc kết thúc thi học kỳ + 1 tháng theo kế hoạch đào tạo công bố hàng năm https://daa.uit.edu.vn/kehoachnam

Comment

Cho em xin hỏi là việc đăng ký xét học bổng UIT Global là chỉ cần tick vào ô "ĐK xét HB" là được rồi phải không ạ? Hay em còn cần phải làm gì khác không ạ?

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X