Announcement

Collapse
No announcement yet.

Đăng kí KTX NH: 2021 - 2022

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Đăng kí KTX NH: 2021 - 2022

Em chào Thầy/Cô,

Hiện tại, em thấy KTX đã thông báo đăng kí dành cho các bạn sinh viên cũ (đã ở KTX năm 2020 - 2021)

Em muốn hỏi, KTX còn nhận sinh viên năm 4 không ạ (năm rồi em ở trọ, không ở KTX). Và em phải đợi KTX có thông báo thì mới đăng kí hay sao ạ. (do em đã trả trọ, nên cần tìm chỗ ở mới ạ).

Mong Thầy/Cô giải đáp giúp em. Em xin cảm ơn.

KTX có nhận sinh viên năm 4 á bạn, dành cho khối ĐHQG thui. Chứ năm 4 trường khác bị hạn chế thì phải.

Comment

Muốn rõ thì đợi thông báo từ bên page BQL KTX chứ trường mình s mà biết được. Đợi thông báo mở đkí cho SV mới

Comment

Có thông báo đăng ký mới rồi á mấy bạn ơi. Mấy bạn vào trang Đăng nhập hệ thống - Trang TTSV Ký túc xá ĐHQG-HCM (vnuhcm.edu.vn) hoặc ứng dụng iDorm để điền thông tin đăng ký mới nha. Mình mới đăng ký hôm trước và được duyệt rồi.

Comment

Originally posted by 18520814 View Post
          Có thông báo đăng ký mới rồi á mấy bạn ơi. Mấy bạn vào trang Đăng nhập hệ thống - Trang TTSV Ký túc xá ĐHQG-HCM (vnuhcm.edu.vn) hoặc ứng dụng iDorm để điền thông tin đăng ký mới nha. Mình mới đăng ký hôm trước và được duyệt rồi.
          Bạn đó k phải SV nội trú cũ nên chưa đkí đc. Phải đợi thông báo tiếp nhận SV mới đkí.

Còn nếu là SV cũ thì cũng phải đăng kí theo đợt của từng cụm nhà.

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X