Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mời Sinh viên tham dự Cuộc thi trực tuyến toàn quốc “Tìm hiểu Luật Cảnh sát biển Việt Nam”

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Mời Sinh viên tham dự Cuộc thi trực tuyến toàn quốc “Tìm hiểu Luật Cảnh sát biển Việt Nam”

Cuộc thi trực tuyến toàn quốc “Tìm hiểu Luật Cảnh sát biển Việt Nam” được Bộ Quốc phòng, Bộ Tư lệnh Cảnh sát biển tổ chức trong bối cảnh dịch bệnh Covid-19 diễn biến phức tạp trên phạm vi cả nước; nhiều cơ quan, tổ chức, đơn vị và các địa phương đang thực hiện các biện pháp giãn cách xã hội.
    Mời các bạn SV tham gia tại link: https://thitimhieuluatcanhsatbienvietnam.vn/
    (Nếu muốn cộng DRL thì các bạn phải dùng email gm.uit.edu.vn ) trong đăng ký dự thi.

Dạ cho em hỏi, để được tính DRL cho hoạt động này, mình chỉ cần điền email sinh viên, và P.CTSV sẽ tự tổng hợp lại đúng không ạ?
    Em cảm ơn

Comment

Originally posted by 19520958 View Post
      Dạ cho em hỏi, để được tính DRL cho hoạt động này, mình chỉ cần điền email sinh viên, và P.CTSV sẽ tự tổng hợp lại đúng không ạ?
      Em cảm ơn
      Chào em!
      Nếu BTC không cung cấp Danh sách cho P.CTSV thì em sẽ up minh chứng để được cộng điểm nhé.

Comment

LHQC

Collapse
      Working...
      X