Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thắc mắc về việc bị từ chối cứu xét

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Thắc mắc về việc bị từ chối cứu xét

Do môn này là môn bắt buộc phải học xong trong kỳ này của khoa em nhưng lớp trước bị hủy do thiếu sĩ số nên em đã xin cứu xét hủy môn khác để có thể đăng kí một lớp mới nhưng bị từ chối vì lý do lớp em muốn hủy thiếu sĩ số nhưng em thấy sĩ số lớp mà em muốn hủy hiện là 70/70 nên chắc có nhầm lẫn gì ở đây. Anh chị cho em hỏi là mình có thể cưu được k ạ nếu k đăng kí được thì em buộc phải bảo lưu or chuyển ngành khác

Originally posted by 23521073 View Post
    Do môn này là môn bắt buộc phải học xong trong kỳ này của khoa em nhưng lớp trước bị hủy do thiếu sĩ số nên em đã xin cứu xét hủy môn khác để có thể đăng kí một lớp mới nhưng bị từ chối vì lý do lớp em muốn hủy thiếu sĩ số nhưng em thấy sĩ số lớp mà em muốn hủy hiện là 70/70 nên chắc có nhầm lẫn gì ở đây. Anh chị cho em hỏi là mình có thể cưu được k ạ nếu k đăng kí được thì em buộc phải bảo lưu or chuyển ngành khác
    Em cần trình bày rõ vấn đề của em để được xem xét với Phòng Đào tạo . Câu hỏi của em ở đây cũng không rõ vấn đề em thiếu môn nào và môn đó cần thiết như thế nào. Theo qui trình đợt cửu xét dành cho các trường hợp đặt biệt. Học kỳ đã bắt đầu rồi trong đợt cứu xét em không thể tùy ý hủy môn

Cuối cùng em cần xem những môn mình đã đăng ký thành công cũng là môn bắt buộc phải học, em báo lưu thì năm sau cũng phải học mà chuyển ngành cũng phải học

Comment

LHQC

Collapse
    Working...
    X