Announcement

Collapse
No announcement yet.

Học bổng khoá 2023

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Học bổng khoá 2023

Mn cho e hỏi học bổng xét điểm học kì 1 khoá 2023 thì khi nào có kết quả ạ

Originally posted by 23521500 View Post
    Mn cho e hỏi học bổng xét điểm học kì 1 khoá 2023 thì khi nào có kết quả ạ
    Chào em
    Hằng năm có 2 đợt đăng ký xét học bổng định kỳ vào 10/4 và 10/10. Sinh viên lưu ý đăng ký đúng hạn mới được xét học bổng.
    Ngoài ra việc xét học bổng KKHT còn dựa trên điểm rèn luyện. Sau khi có kết quả ban hành ĐRL mớibtieens hành xét học bổng KKHT

Comment

Originally posted by hiepnt View Post

Chào em
      Hằng năm có 2 đợt đăng ký xét học bổng định kỳ vào 10/4 và 10/10. Sinh viên lưu ý đăng ký đúng hạn mới được xét học bổng.
      Ngoài ra việc xét học bổng KKHT còn dựa trên điểm rèn luyện. Sau khi có kết quả ban hành ĐRL mớibtieens hành xét học bổng KKHT
      Dạ cho em xin hỏi là điều kiện điểm rèn luyện >= 90 đúng không ạ.

Comment

Originally posted by hiepnt View Post

Chào em
      cho em hỏi là nếu như em đã nhận học bổng đầu vào do có giải quốc gia thì em có được nhận tiếp học bổng KKHT không ạ hay em phải nhường lại cho các bạn khác ạ?

Comment

Originally posted by 23521414 View Post

cho em hỏi là nếu như em đã nhận học bổng đầu vào do có giải quốc gia thì em có được nhận tiếp học bổng KKHT không ạ hay em phải nhường lại cho các bạn khác ạ?
        Trong thông báo đăng ký học bổng sẽ có hướng dẫn rõ

Comment

LHQC

Collapse
        Working...
        X