Announcement

Collapse
No announcement yet.

Khoa học máy tính ở UIT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Còn chuyện các chị thì HTTT luôn chiếm đa số rồi, kể cả số lượng các cô nữa
    Last edited by 08520121; 07-06-2012, 22:19.
    Trong ngũ hành , Hệ Thống Thông Tin thuộc Mộc , như cây cỏ nơi đâu cũng có , nơi đâu cũng sống được.

Comment

Cứ vô đi....gái gú mà làm gì...Đam mê là chính....Gái cứ ở trong làng ĐH có vô số
      Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

Haha, em sợ vô có nhiều chị quá làm em ko tập trung học được thôi ạ =))
        Em nói đùa vậy thôi hỏi thì hỏi cho vui vậy, chứ em học vì đam mê mà cấp 3 em được dự thi hsg quốc gia môn Tin học và Tin học trẻ toàn quốc, vào ĐH em cũng rất muốn được cùng những bạn khác thi ACM

Code là đam mê :X
        Don't depend too much on anyone in this world. Because even your shadow leaves you when you're in darkness.

Comment

Originally posted by quoctinvn View Post
          Vâng ạ
          Cho em hỏi ngoài lề một tí : Trường mình chỉ đào tạo CNTT, vậy có chị nào không ạ ó.Ò
          Tôi nhớ trong box tư vấn tuyển sinh hay box tân sinh viên có một topic khá cũ thống kê số "chị" của khóa gần đây nhất, em tự lục ra nhá, coi như thử thách cho trí tò mò.

Còn đội tuyển Olympic tin học và ACM thì em có thể tham gia ngay năm nay khi em vừa mới vào trường. Tuy nhiên thông thường trường sẽ bắt đầu tập trung sinh viên ngay từ giai đoạn này (khi các bạn sinh viên thi xong) và sẽ thi chọn đội tuyển chính thức vào khoảng cuối tháng 9 đầu tháng 10 nên nếu em muốn tham gia ngay năm nay sẽ phải chạy khá là cật lực đó
          Last edited by truonganpn; 07-06-2012, 23:02.

Comment

Originally posted by quoctinvn View Post
            Haha, em sợ vô có nhiều chị quá làm em ko tập trung học được thôi ạ =))
            Em nói đùa vậy thôi hỏi thì hỏi cho vui vậy, chứ em học vì đam mê mà cấp 3 em được dự thi hsg quốc gia môn Tin học và Tin học trẻ toàn quốc, vào ĐH em cũng rất muốn được cùng những bạn khác thi ACM

Code là đam mê :X
            yên tâm là vào học rồi em sẽ hiểu ... cái quan trọng nhât không phải là code. Nhưng mà mong sớm trở thành đồng môn với em , UITers sẽ có thêm người tài, chỉ hơi tiếc là em không lựa chọn KTMT thôi, nhưng biết sao đươc mỗi người mỗi đam mê
            Một khẩu súng giữ hai trời Nam Bắc,
            Một dấu chân in màu đất hai miền.

------------------------------------------------------

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X