Announcement

Collapse
No announcement yet.

tìm người đi học php cùng

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• tìm người đi học php cùng

mình tính đi học php ở newstar học 2 tháng các buổi tối 3,5,7(5h-8h) .........nhóm mình có 4 người rồi cần thêm 1 số người nữa để được giảm học phí ý mà
    học phí bình thường la 2,5trai nhóm >5nguoi đóng chưa tới 2trai nữa.......ai đi học cùng không ....nếu có nhu cầu 0986131381

4 người rồi ah.
    Ủa, nếu tui tham gia nhưng ko học PHP có đc miễn ko nhỉ. Nó ko nói rõ là bắt buộc phải nhóm cùng học 1 môn mà.
    ----------------------------------------------------------------------------
    Onemp Music Player : Light and powerful android music player

My APK : APK Extractor and MORE with friendly UI

Comment

Chắc không được đâu, để thử pm nó coi
      Blog chia sẻ kiến thức
      http://webb.com.vn

Comment

Vậy nhóm 5 người thì mỗi người đóng bao nhiu ?

Comment

Hình như là đc giảm thêm 5% + 15% ưu đãi = 20% = 500.000vnd => đóng 2.000.000 vnd.
          ----------------------------------------------------------------------------
          Onemp Music Player : Light and powerful android music player

My APK : APK Extractor and MORE with friendly UI

Comment

up up up up

Comment

Ở nhà tự học tiết kiệm tiền và nhanh lên hơn các bạn à.
              W3Schools offers free online tutorials, references and exercises in all the major languages of the web. Covering popular subjects like HTML, CSS, JavaScript, Python, SQL, Java, and many, many more.

Comment

Mình cũng từng tự học php,theo kinh nghiệm tự học của mình thì có mấy điểm sau:
                +Tự học php tiết kiệm tiền bạc,chủ động trong vấn đề thời gian,còn một khi đã học ở trung tâm thì phải tốn tiền là cái chắc cùng với đó là vấn đề đi lại và thời gian.Nếu bạn có nhiều tiền và thời gian thoải mái thì bạn nên học trung tâm đó là điều rất tốt vì ở trung tâm học sẽ có chương trình dạy học bài bản.

+Việc tự php có nhiều khó khăn trong vấn đề hướng đi.Hướng đi ở đây theo quan điểm của mình chính là việc cần học cái nào trước,cái nào sau và học như thế nào.

+Khó khăn trong vấn đề lựa chọn tài liệu học.Hiện nay ngôn ngữ php rất phổ biến nên trên mạng hiện nay cũng có rất nhiều tài liệu + video hướng dẫn học php rất cụ thể bằng cả tiếng Việt lẫn tiếng Anh.Vấn đề của bạn là tìm được tài liệu nào đầy đủ,dễ hiểu nhất để học.

+Cùng với đó là xác định việc học sau đó bạn có thể làm được gì với ngôn ngữ php.Vì học web bao gồm 2 mảng chính đó là thiết kế web và lập trình web,đối với php đó chủ yếu dùng để lập trình.Nếu bạn tự học mà để viết được trang web đẹp(về giao diện),tốt(về lập trình) thì bạn cũng cần phải tự học những cái khác như javascript,thư viện jquery,ajax...Ngoài ra khi bạn tự học thì bạn phải tự tìm hiểu về mã nguồn mở viết bằng php như joomla,wordpress...và các framework của php như zend framework,yii framework,cakephp framework...

Đó là những ý kiến riêng của mình.Chúc bạn học php tốt:byebye:
                Cần phải biết rất nhiều để có thể biết nghi ngờ.:salute:

Comment

Theo mình nếu các bạn đã có một nhóm cùng chung mục tiêu học php thì nên học theo nhóm, 4 cái đầu công lại thì tất nhiên học sẽ hiệu quả hơn rất nhiều so với đến trung tâm và tự cày :happy:

Comment

LHQC

Collapse
                  Working...
                  X