Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cảnh Giác khi đi qua cầu bộ hành

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 10520058 View Post
    đang có dự án mở rộng Xa lộ HN ra 36m, nếu mở đường thì cầu ST e phải xây lại. Đề nghị trường ý kiến dời cầu về ngay cổng trường mình =))
    phỉa chi có cái cầu gần trường thì đỡ, có gì còn kêu được anh em
    nghe đâu cầu bộ hành không có dời đâu.mà làm hầm ngầm từ trạm Tầu Cao Tốc sang bên ST (hầm ngầm ah nha)
    Lớp AEP-03 / CTTT2010
    Trường Đại học Công Nghệ Thông Tin, ĐHQG-HCM
    Email: luuvanluc@gmail.com / Skype: luuvanluc1992 / Mobile: 0964.898.077

Comment

Originally posted by 10520080 View Post
      nghe đâu cầu bộ hành không có dời đâu.mà làm hầm ngầm từ trạm Tầu Cao Tốc sang bên ST (hầm ngầm ah nha)
      Nó mà sập thì xác cmn định. :go:
      Ta đã trở lại . :choler:

Comment

trời nghe sợ thế hiz
        :salute:Đừng hỏi vì mình nghèo mà học giỏi:salute:
        :brick:Mà hãy hỏi tại sao tụi nó học dỡ mà vẫn giàu:brick:

Comment

nói là kêu cứu vậy thôi, chứ thằng chuyên nghiệp nó làm thì không tới lượt mình kêu đâu. Tới số dính thì chịu chứ võ công đầy mình cũng không đỡ nổi dao chém lén =))

Comment

hầm ngầm thì kêu kiểu gì zị mí thím )
            :funny::funny:

Comment

nguy hiểm thật. like mạnh chủ thớt

Comment

hic! đêm kia mình vác 2 balo 7h30 tối đi quanh đấy, k biết đường về ktx :surrender: may mà tìm đc 1 chú xe ôm tốt bụng... k thì :sweat:
                Let It Be

Comment

Originally posted by 12520274 View Post
                  hic! đêm kia mình vác 2 balo 7h30 tối đi quanh đấy, k biết đường về ktx :surrender: may mà tìm đc 1 chú xe ôm tốt bụng... k thì :sweat:
                  cũng sợ nhỹ
                  gặp em banh con mắt nó ra chiếu cái đèn vào chịu không nỗi thì mắt lơ lơ còn máu tách nó ra khoảng 1 2 giọt,máu thật đông khoảng 2 3 phút ... ngồi đợi thôi :d.. mấy người kia trấn lột đâu đủ kiên nhẫn... :d trong thời gian chờ gọi Công An hay bảo vệ :misdoubt:
                  Học là lợi :confuse: Chơi là hại :dribble:
                  Vừa học vừa chơi = lợi hại :sogood:

Comment

vậy là bác còn gặp may chưa gặp bọn chuyên nghiệp đó chứ. gặp chuyên nghiệp bác chưa kịp biết chuyện gì xảy ra là nó đã vác balo bác chạy rồi

Comment

Vote cho cái cách bác giải quyết bằng cả 2 tay 2 chân em, em thì lại gặp tình huống:
                      Chiều em đang chở gấu lại quán ăn lề đường, xui gặp thằng giả đần dại cầm 3 tờ vé số nhàu rách nát bám chặt tay em khóc lócgiả điên khùng đòi mua mà còn chưa giải quyết được, may là dân ở đó biết chiêu của nó nên kêu em vào quán rồi có chú kia ra giải quyết...
                      Gặp như kiểu của bác ai bấn chắc cầm dao xọc đại )

Comment

Originally posted by 08520419 View Post
                        Em thật bình tĩnh thiệt đó. :vip: gặp người khác thì chắc bị trấn lột rồi!
                        mình thấy có gì đâu nhỉ, mình đâu làm gì sai, ai trong trường hợp đó chả làm như thế, với lại ở đấy người qua kẻ lại nó dám làm gì mình

Comment

LHQC

Collapse
                        Working...
                        X