Announcement

Collapse
No announcement yet.

Điểm thi thế này còn có hy vọng không anh chị ?

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by 11520132 View Post
    Tình hình là lại sắp war rồi, trường mình cứ như có thần chiến tranh ấy !!! :sweat:
    Thần Ares đang học ĐH CNTT :sunglasses:
    Nếu bạn không đủ giỏi, đừng cố đi ngược đám đông.

Comment

• toán 6 lý 6 hóa 4 đậu ko anh chị. Em ko dk điểm cộng gì hết (

Comment

• Originally posted by ssvui_zenky View Post
        toán 6 lý 6 hóa 4 đậu ko anh chị. Em ko dk điểm cộng gì hết (
        Đậu hay không tùy thuộc vào tình hình thi đầu vào của toàn bộ thí sinh thi vào trường em à. Giờ đừng có lo nghĩ gì hết, thi xong cứ thật thư giãn, ăn ngủ chơi cho đã đi.
        Mà khoảng điểm theo mình dự đoán năm nay từ >=20 là an toàn! :salute:
        "Tôi không hứa sẽ làm các bạn vui với những nụ cười hài hước nhưng tôi hứa sẽ luôn cố gắng làm những gì tốt nhất có thể để các bạn không phải buồn khi các bạn còn có người bạn đồng hành để lắng nghe và chia sẻ"

Comment

• đang chán chả buồn war :-))
          Be different and always different
          http://archlinuxvn.org/
          http://theslinux.org
          http://lab.infosec.xyz

Comment

• Originally posted by 11520126 View Post
            Thần Ares đang học ĐH CNTT :sunglasses:
            Sau này chắc xảy ra chiến tranh mạng quá :sunglasses:

Comment

• Originally posted by 10520058 View Post
              đang chán chả buồn war :-))
              thần đã nhắm vào ai thì anh war có đến già cũng ko hết đâu, tốt nhất cứ im lặng như e cho lành =]]
              Nếu bạn không đủ giỏi, đừng cố đi ngược đám đông.

Comment

• Originally posted by 11520126 View Post
                thần đã nhắm vào ai thì anh war có đến già cũng ko hết đâu, tốt nhất cứ im lặng như e cho lành =]]
                Sử dụng chiến thuật makeno à!? :salute:
                Ta đã trở lại . :choler:

Comment

• giờ thi xong rồi, bài cũng nộp rồi, có lo mất ăn mất ngủ thì cũng chả sửa đc nữa đâu, cứ phởn đi, chờ kết quả. ko đc thì nhắm có nhảy đc sang trường khác thấp thì nhảy.

Comment

• Originally posted by 11520288 View Post
                    nói không đúng hay sao mà cười đểu thế. Năm tôi thi lý thuyết ngoài sách giáo khoa thì chả đọc tới cái thứ hai.
                    Mình thì trung lập thôi, nhưng mà nghe câu này đúng là ái mộ bạn quá! Mình thì chịu thua

Comment

• Originally posted by 11520114 View Post
                      Đậu hay không tùy thuộc vào tình hình thi đầu vào của toàn bộ thí sinh thi vào trường em à. Giờ đừng có lo nghĩ gì hết, thi xong cứ thật thư giãn, ăn ngủ chơi cho đã đi.
                      Mà khoảng điểm theo mình dự đoán năm nay từ >=20 là an toàn! :salute:
                      Đc =20 thì may quá ạ. Em chỉ sợ >=22 thì chết r... :cry:

Comment

• Không nên lo lắng quá bạn ơi, thoải máy tí đi. Hồi trước mình cứ ngỡ là rớt rồi. Ai ngờ lại vừa đủ điểm đậu. Thi rồi thì thoải máy tinh thần, mấy tháng áp lực rồi. Giờ lo đi đâu đó chơi để lấy lại tin thần đi.
                        Trần Trung Ngôn UIT-CE 08520257
                        My Blog

Comment

• Originally posted by QNhuLee View Post
                          Tự tin lên em. Đừng lo gì hết nữa. Giờ lo ăn chơi đi...:dreaming:
                          "Tôi không hứa sẽ làm các bạn vui với những nụ cười hài hước nhưng tôi hứa sẽ luôn cố gắng làm những gì tốt nhất có thể để các bạn không phải buồn khi các bạn còn có người bạn đồng hành để lắng nghe và chia sẻ"

Comment

• Originally posted by QNhuLee View Post
                            năn nay nghe nói ko tuyển NV2 thì phải nên điểm chuẩn ko cao đâu
                            Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

• Originally posted by 09520740 View Post
                              Mấy đứa cứ yên tâm thi xong rồi là vui chơi cho đã đừng quan tâm gì hết ^^

Dự là điểm chuẩn chung năm nay tầm 17,5 điểm ^^
                              x2 toán cơ ạ
                              facebook.com/tricodonuit
                              :sure:

Comment

• Originally posted by 11520034 View Post
                                năn nay nghe nói ko tuyển NV2 thì phải nên điểm chuẩn ko cao đâu
                                Thế thì cứ tin vào cái này vậy...

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X