Announcement

Collapse
No announcement yet.

Điểm thi thế này còn có hy vọng không anh chị ?

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Cứ chờ kết quả là chắc nhất, ở đây ai cũng chỉ trả lời ở mức "dự đoán" thôi, mấy bạn kia đừng có nói chắc 100%, biết đâu năm nay trường ta lấy điểm cao sao )

Comment

Originally posted by trikhang2904 View Post
      Em thi toán được 6, lý 5, hóa 6, em dk vào ngành kĩ thuật phần mềm của trường, liệu nhu vậy có khả năng đâu chưa, nếu cộng đei6m3 vùng thì em dc 1d. giờ e lo quá, từ giờ đến cuối tháng 7, quãng thời gian khủng khiếp, mấy a c tư vấn giúp em nha. e cảm ơn
      Cuối tháng 7 hay đầu tháng 8 là có kết quả ak. Gán đợi nha!!! Khoảng thời gian này là khoảng thời gian nhiều cảm xúc nhất cuộc đời đấy nhóc ak!!! Cứ tận hưởng đi nhe, hỗng có lần thứ hai đâu... Chúc em được cấp tài khoản MSSV giống như tụi anh!!! :sunglasses:
      "Khi bạn sỉ vào mặt một ai đó, thì nhìn lại đi, ba ngón tay còn lại của bạn cũng đang sỉ vào chính mình"

Comment

Originally posted by 11520268 View Post
        Yên tâm đi bạn 16 điểm là chắc chắn đậu ĐH rồi,nếu ko đậu UIT thì cũng đậu nhiều trường khác rồi :happy:,năm ngoái mình thi được 17,5 điểm mà xếp hạng 131 của trường thì 16 điểm chắc khoảng thứ 2??,nói chung là chắc đậu đó.
        Nghe bùn xíu, điểm càng ngày càng xuống tệ, mấy năm trc thấy điểm chuẩn rất cao, đến mình thì 20.5 mà hạng thì gần 200, còn năm rồi em này bảo 17.5 mà hàng 131 rồi, năm nay chắc 16đ hạng 130 luôn quá

Comment

Originally posted by 09520106 View Post
          Nghe bùn xíu, điểm càng ngày càng xuống tệ, mấy năm trc thấy điểm chuẩn rất cao, đến mình thì 20.5 mà hạng thì gần 200, còn năm rồi em này bảo 17.5 mà hàng 131 rồi, năm nay chắc 16đ hạng 130 luôn quá
          Đề càng năm đâu phải càng dễ đâu anh :stick:

Comment

Originally posted by ‎‎‎ View Post
            Đề càng năm đâu phải càng dễ đâu anh :stick:
            Theo anh em cần xác định lại khái niệm dễ và khái niệm mới lạ.
            Vì năm nào cũng vậy đề thi đại học lúc nào cũng mới, còn mấy cái đề cũ thì các em khóa sau đã đc thầy nhắc đến hay ôn tập xung quanh nó rồi, nên khí các bạn nhảy vô làm thử thì sẽ thấy dễ hơn.

Còn đề dễ hay khó các bạn hãy xem điểm sàng ĐH là biết, nếu tụt thấp hơn thì mới đc cho là đề khó đó.

Comment

Mà nghe nói trường mình mở thêm một ngành mới nữa, không biết như thế nào nhỉ :go:

Comment

nghe nói tuyển 100 chỉ tiêu cho ngành an ninh thông tin, nếu vậy thì tăng chỉ tiêu hay là rút từ chỉ tiêu của mấy ngành còn lại nhỉ ?

Comment

Originally posted by ChiPFirE View Post
                  nghe nói tuyển 100 chỉ tiêu cho ngành an ninh thông tin, nếu vậy thì tăng chỉ tiêu hay là rút từ chỉ tiêu của mấy ngành còn lại nhỉ ?
                  Mà thấy trong thông tin tuyển sinh có nhắc gì tới ngành này đâu, chỉ tiêu mấy ngành khác thấy cũng không thay đổi nhiều, năm nay chỉ tiêu là 710, năm ngoái là 660, hơn nhau có 50 chứ mấy :|

Comment

Originally posted by ‎‎‎ View Post
                    Mà thấy trong thông tin tuyển sinh có nhắc gì tới ngành này đâu, chỉ tiêu mấy ngành khác thấy cũng không thay đổi nhiều, năm nay chỉ tiêu là 710, năm ngoái là 660, hơn nhau có 50 chứ mấy :|
                    50 cũng là 1 con số lớn đó, giả sử năm ngoái có thêm con số 50 đó thì đã có thêm 50 niềm vui rồi :doubt:

Comment

50 cũng là 1 con số lớn đó, giả sử năm ngoái có thêm con số 50 đó thì đã có thêm 50 niềm vui rồi :doubt:
                      Thời gian này ráng nghỉ ngơi cho khỏe, bạn nào tự tin thì chuẩn bị sắp học quân sự rồi đó, hẹn gặp mấy bạn tháng 9 ở UIT )

Comment

Originally posted by anhquan291 View Post
                        Tự nhiên năm nay lại lấy điểm zô trường ! xui quá . Mà đề Khó hơn năm ngoái a à. Nói đề kô khó có lẽ toàn phỏng vấn TS thi Bách Khoa, Kinh tế udency:
                        Năm nào thi xong thí sinh cũng nói đề khó hơn năm ngoái, tâm lý đi thi là thế em à . Theo anh thấy thì đề năm nay dễ hơn năm anh thi nhiều. Nhưng mà nói chung thì anh thấy em chừng đó điểm là ngon lắm rồi em. Giờ cứ thoải mái vui chơi chờ ngày thông báo kết quả thôi chứ giờ ngồi lo cũng chả được gì đâu
                        Không có gì là không thể nếu chúng ta có lòng tin.
                        http://gabrielbl.com

Comment

năm ngoái xét tuyển nv 2 nữa là hơn 700 đó em,mssv cuối cùng là 712,,nhưng ko nhập học và bỏ học thì còn lại chắc cũng trên 650,,
                          _SỐNG LÀ CHO ĐÂU CHỈ NHẬN RIÊNG MÌNH_
                          MMT 06 - NƠI TRÁI TIM EM ĐÃ GỬI TRAO ^^!:happy:

Comment

chờ và thư giản là tốt nhất, nói thật trên forum này chả ai giúp được em vấn đề đậu rớt đâu.

Comment

Lo quá

tình hình toán sơ suất nên em đang lo, tổng 3 môn của e là 16 (toán 5.5), à em có 0.5 điểm vùng, liệu điểm vậy năm nay em đậu ko? em thi KHMT...mấy ngày nay lo lắm ko yên :sweat::sweat:

Comment

Thi xong về cứ ăn chơi ngủ nghỉ thoải mái đi, suy nghĩ làm gì nhiều, năm trước trường lấy 15,chắc điểm e z khả năng đậu cũng cao đó:look_down:

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X