Announcement

Collapse
No announcement yet.

Điểm thi thế này còn có hy vọng không anh chị ?

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 11520034 View Post
    chuẩn nè bác năm ngoái em thi về tính đi tính lại dc có 14,5 ai ngờ kết quả 18 đ:shot:
    Gì mà đoán với thực tế lệch 3,5 lận z. Hai môn trắc nghiệm phải chính xác rồi, còn toán hok lẽ tính mà lệch 3,5. Nghi ngờ quá :vip:

Comment

bằng giờ này mấy năm trước các chú củng lo ngay ngáy, mất ăn mất ngủ chứ ở đó mà chơi, mà ko lo nghĩ
      p/s thi xong rồi thì chơi cho đã đi chứ lo nghĩ cái gì nữa

Comment

Originally posted by 11520132 View Post
        Gì mà đoán với thực tế lệch 3,5 lận z. Hai môn trắc nghiệm phải chính xác rồi, còn toán hok lẽ tính mà lệch 3,5. Nghi ngờ quá :vip:
        ko tin thì bác seach điểm em đi:smile:
        Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

Originally posted by 09520050 View Post
          chú khải nói đúng phết, cái hồi mình thi về ai cũng kêu mình rớt chắc, mình cũng chả quan tâm nhiều, thi xong thoải mái hẳn ra, thế mà cuối cùng lại đậu, hehe
          tôi thì ngại nhất mấy câu hỏi kiểu như làm bài đc không? đc mấy điểm? Đậu không?
          bực mình toàn trả lời: KHÔNG!
          rồi ở nhà đi mò trai với trồng cây chuối (nghĩa đen). haha
          -----------------------------
          Mai Văn Khải
          Software Engineering, University Information of Technology
          a07d26eb5cbc98f77b36a461eb629456

Comment

năm rồi thấp nhất lấy 15, mà nếu vậy năm nay toán nhân đôi thì sẽ là 20 mà thấy bạn có 19 rùi +1.5 nữa thì chắc có hy vọng mà good luck!!!!
            Nguyễn Anh Tuyễn
            Khoa: Hệ Thống Thông Tin ( HTTT 2011)
            Email: anhtuyenuit@gmail.com
            SĐT:01634510584

Comment

tình hình là mấy bạn báo điểm trong đây thì có thể yẹn tâm vui chơi giải trí dc òi đó đợi tháng 9 vô làm thủ tục nhập học thui, thi vậy mà lo gì nữa, tự tin vào chính mình đi nào
              Nguyễn Anh Tuyễn

Comment

Tks moi ng nhieu lam.
                em xem diem 2011 thay 15d xep thu 388 toan truong nen cung thay bot lo roi ! chi tieu 720.
                Mong t9 duoc gap moi ng :x

Comment

tình hình là mấy bạn báo điểm trong đây thì có thể yên tâm vui chơi giải trí dc òi đó đợi tháng 9 vô làm thủ tục nhập học thui, thi vậy mà lo gì nữa, tự tin vào chính mình đi nào
                  Nguyễn Anh Tuyễn

Comment

Originally posted by anhquan291 View Post
                    Tks moi ng nhieu lam.
                    em xem diem 2011 thay 15d xep thu 388 toan truong nen cung thay bot lo roi ! chi tieu 720.
                    Mong t9 duoc gap moi ng :x
                    Ừa mà trường mình không lấy thấp được nữa đâu, tớ nghĩ 15 điểm là thấp lắm rồi. Trường mình cần phải giữ đầu vào chất lượng xí

Comment

vậy là quá tốt rồi. Chúc mừng nha.
                      Originally posted by văn hiếu View Post
                      điểm em toán 6, lý 6.75, hóa 5.75 liệu có hy vọng đậu không mấy anh chị

Comment

@@

ko có đâu bÁC năm nay đề dễ nên điểm chuẩn ko dưới 18 đâu( chưa x2) chưa kể NV2 nữa vả lại năm nay thi đông hơn năm ngoái mà:sogood:
                        năm nay mỗi môn 6 thì mới có cơ hội:sogood/s thi xong rồi thì chơi cho đã đi chứ lo nghĩ cái gì nữa
                        Nam nay de de~a a @@ em cam doan voi a la kho hon nam ngoai. hic2.
                        @chu pic: Ban diem nhu the thi dau chac rui. minh chua x2 dc 16 @@ ma thay nam ngoai 16 diem cung xep hang dc dc rui. ho so la 2k1. ma chua ke ho so ao? ! hy vong moi chuyen suon se. chuc mung ban

Comment

Originally posted by 11520132 View Post
                          Ừa mà trường mình không lấy thấp được nữa đâu, tớ nghĩ 15 điểm là thấp lắm rồi. Trường mình cần phải giữ đầu vào chất lượng xí
                          Mong la nam nay 16d xep thu 6xx la dc ! dau la dc rui ! hy vong xe xich so voi nam 2011 ko qua nhieu

Comment

AC cho em hỏi năm nay trường mình lại xét theo điểm để vào trường chứ kô như năm ngoái ạ. năm ngoái bên ngành KHMT em thấy 15đ. Nên năm nay em đăng ký thi bên ngành đó. mà lại mới nghe tin điểm lấy chung. em được 16đ chưa nhân, còn nhân 2 toán là đc 22. @@ Năm ngoái ngành em đk chỉ lấy 15đ ! năm nay ko bik sao @@. Mong mọi ng giúp em vs.
                            Em cứ chờ kết quả mới chính xác đc, còn bây giờ anh nghĩ chả ai có thể phán quyết đc.
                            Theo anh, em có thể cứ lạc quan là mình rớt đi (nghe hơi buồn xíu). nhưng với điểm trên vẫn có 2 trường hợp sảy ra (đậu hay rớt). Nên em có suy nghĩ thế để nếu không may thật thì em cũng không quá buồn, còn vui thì em sẽ đc thăng hoa từ buồn -> vui. Còn giờ em cứ bâng quơ chạy hỏi, rồi nhận xét, chả ít gì mà còn lại gánh nặng tâm lý nữa.

Comment

Yên tâm đi bạn 16 điểm là chắc chắn đậu ĐH rồi,nếu ko đậu UIT thì cũng đậu nhiều trường khác rồi :happy:,năm ngoái mình thi được 17,5 điểm mà xếp hạng 131 của trường thì 16 điểm chắc khoảng thứ 2??,nói chung là chắc đậu đó.
                              Last edited by 11520268; 07-07-2012, 07:17.
                              Hà Tĩnh Quê Choa:sunglasses:
                              FACEBOOK

Comment

em cam đoan vậy là sai rồi,,mọi người đều nhận định đề năm nay dễ hơn em à,,em có xem thời sự ko?? chị cũng thấy vậy vì đề toán của em năm nay gần giống đề của năm ngoái,đề lý of em nhiều lý thuyết hơn,năm ngoái nhiều bt khó hơn,,còn hoá thì chưa xem . Nhưng khó hay dễ thì tuỳ người làm đc hay ko thôi e,,chúc em may mắn,hi vọng sẽ gặp em vào tháng 9 tại UIT ^^!
                                Nam nay de de~a a @@ em cam doan voi a la kho hon nam ngoai. hic2.
                                @chu pic: Ban diem nhu the thi dau chac rui. minh chua x2 dc 16 @@ ma thay nam ngoai 16 diem cung xep hang dc dc rui. ho so la 2k1. ma chua ke ho so ao? ! hy vong moi chuyen suon se. chuc mung ban
                                _SỐNG LÀ CHO ĐÂU CHỈ NHẬN RIÊNG MÌNH_
                                MMT 06 - NƠI TRÁI TIM EM ĐÃ GỬI TRAO ^^!:happy:

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X