Announcement

Collapse
No announcement yet.

Điểm thi thế này còn có hy vọng không anh chị ?

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Hi vọng năm nay x2 thì cũng lấy sàn chung là 21 thôi udency:

Comment

Originally posted by dragon208
      Thi như thế cũng ngơi lo,nhưng jo tốt nhất e nên đi du lịch đâu đó đi xả stress ,Hy vọng là e đậu.Chúc e may mắn
      Nếu không có chỗ nào đi chơi thì các bạn có thể lên Trường tham gia MHX cho vui :-))

Comment

điểm em toán 6, lý 6.75, hóa 5.75 liệu có hy vọng đậu không mấy anh chị

Comment

đậu 85% rồi đó em
          Originally posted by văn hiếu View Post
          _SỐNG LÀ CHO ĐÂU CHỈ NHẬN RIÊNG MÌNH_
          MMT 06 - NƠI TRÁI TIM EM ĐÃ GỬI TRAO ^^!:happy:

Comment

Năm nay trường mình tuyển chung các ngành nên điểm chuẩn chắc tầm 21 là cùng

Comment

Originally posted by văn hiếu View Post
              100% đậu:sogood:

Comment

Originally posted by 11520686 View Post
                Năm nay trường mình tuyển chung các ngành nên điểm chuẩn chắc tầm 21 là cùng
                ko có đâu bÁC năm nay đề dễ nên điểm chuẩn ko dưới 18 đâu( chưa x2) chưa kể NV2 nữa vả lại năm nay thi đông hơn năm ngoái mà:sogood:
                năm nay mỗi môn 6 thì mới có cơ hội:sogood/s thi xong rồi thì chơi cho đã đi chứ lo nghĩ cái gì nữa
                Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

Mọi ng giúp em với ! e lo quá

AC cho em hỏi năm nay trường mình lại xét theo điểm để vào trường chứ kô như năm ngoái ạ. năm ngoái bên ngành KHMT em thấy 15đ. Nên năm nay em đăng ký thi bên ngành đó. mà lại mới nghe tin điểm lấy chung. em được 16đ chưa nhân, còn nhân 2 toán là đc 22. @@ Năm ngoái ngành em đk chỉ lấy 15đ ! năm nay ko bik sao @@. Mong mọi ng giúp em vs.

Comment

Bạn cứ bình tĩnh. Tự tin về kết quả làm bài của mình. ^^

Comment

Khối A làm gì nhân hệ số nhỉ? 16d thì cũng chưa biết thế nào vì thấy đồn năm nay đề cũng không khó lắm. Lo cũng không giải quyết được chuyện gì đâu bạn ạ. Giờ chỉ còn cầu trời khấn phật thôi . Từ năm nay là lấy điểm vào trường, học 1 hay 2 năm gì đó mới phân ngành
                      Thời trang nam cao cấp, dép da nam, giày da nam

Comment

Điểm thì lấy từ trên xuống, năm nay trường mình toán nhân 2 nữa. Nên Bạn cứ bình tỉnh, nếu còn thi khối khác thì tập trung vào nha. ^^. Đừng lo lắng quá, chờ khi nào có kết quả điểm sàn thì biết thôi.
                        Tự tin sẽ mang lại chiến thắng

Comment

có lo thì kết quá cũng vậy thôi. cứ yên tâm mà đi chơi đợi đến ngày có kết quả thôi.

Comment

Originally posted by 09520110 View Post
                            Nói chung là cứ chờ đợi khi nào có điểm rồi mới biết được chứ cứ lên hỏi thế này thánh cũng ko biết trả lời như thế nào. Hồi năm mình thi cũng có tâm trạng lo lắng như vầy tại thấy làm bài ko ok lắm nhưng mà cuối cùng khi có điểm thì lại cao hơn dự đoán và lại dư cả điểm chuẩn ngành KTMT. Bởi nên khuyên bạn nếu mà có thi đợt 2 thì nên tập trung vào mà thi còn ko thi thì lo mà ăn chơi thư giản đc rồi, thời gian sau khi thi ĐH là thời gian sung sướng nhất đó
                            chuẩn nè bác năm ngoái em thi về tính đi tính lại dc có 14,5 ai ngờ kết quả 18 đ:shot:
                            Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

@@

Originally posted by 10520597 View Post
                              Khối A làm gì nhân hệ số nhỉ? 16d thì cũng chưa biết thế nào vì thấy đồn năm nay đề cũng không khó lắm. Lo cũng không giải quyết được chuyện gì đâu bạn ạ. Giờ chỉ còn cầu trời khấn phật thôi . Từ năm nay là lấy điểm vào trường, học 1 hay 2 năm gì đó mới phân ngành
                              Tự nhiên năm nay lại lấy điểm zô trường ! xui quá . Mà đề Khó hơn năm ngoái a à. Nói đề kô khó có lẽ toàn phỏng vấn TS thi Bách Khoa, Kinh tế udency:

Comment

Originally posted by anhquan291 View Post
                                AC cho em hỏi năm nay trường mình lại xét theo điểm để vào trường chứ kô như năm ngoái ạ. năm ngoái bên ngành KHMT em thấy 15đ. Nên năm nay em đăng ký thi bên ngành đó. mà lại mới nghe tin điểm lấy chung. em được 16đ chưa nhân, còn nhân 2 toán là đc 22. @@ Năm ngoái ngành em đk chỉ lấy 15đ ! năm nay ko bik sao @@. Mong mọi ng giúp em vs.
                                anh khuyên em là nên đi chơi với bạn bè... chuyện còn lại thì để mấy thầy bên trường lo. Thi xong là phẻ được rồi... còn chuyện đậu hay rớt thì ... tùy vì tới thời điểm này thì nó đã không thuộc phạm vi kiểm soát của em rồi nên có lo cũng vô ích . Đại học không phải là con đường duy nhất, nếu có lỡ ... :vip:, thì luyện lại 1 năm thi lại, hoặc học cao đẳng liên thông lên (chỉ mất thêm 1.5 năm)... bạn mình ngày xưa có đứa thi lại lần 2 được đến 25 điểm udency:, còn lại cũng trên 20 :hungry:, cũng có một số kiên trì nhẫn nại liên thông lên từ trung cấp :sosad:... thằng thi lại lần 2 thì sẽ tốt nghiệp cùng đợt với mình (nó học kinh tế + học vượt), còn nhỏ bạn liên thông thì giờ đang chờ kết quả thi liên thông ĐH :surrender:. Tóm lại là cứ thoải mái ăn chơi đi, với làm công tác tư tưởng cho bố mẹ ở nhà :byebye:
                                Một khẩu súng giữ hai trời Nam Bắc,
                                Một dấu chân in màu đất hai miền.

------------------------------------------------------

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X