Announcement

Collapse
No announcement yet.

Điểm thi thế này còn có hy vọng không anh chị ?

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

năm ngoái ngành thấp nhất 15đ à. Mong sao năm nay cũng thế

Comment

Originally posted by 11520537 View Post
      chú đó trật rồi, năm nay muốn vào trường ta thì chí ít phải 22 hay 23 điểm( đã nhân hệ số môn toán).
      nhưng vì năm nay có thể sẽ xét nguyện vọng 2 thêm khoa an ninh thông tin thì chú đó cũng có hy vọng chút ít đấy.
      Ủa chớ không phải bắt đầu từ K7 trở đi là học chung đại cương rồi mới phân ngành sau hở ?

Comment

Năm nay có điểm sàn chung, chắc điểm của em cũng may ra thì đậu, tính cộng cả điểm ưu tiên nữa nhá. Chúc may mắn.
        Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

đàng nào cũng thi rồi. nộp bài rồi. quên nó đi để thi tiếp khối khác đi. thi xong thì chờ thôi chứ giờ có hỏi dò thì cũng chả ai biết chắc mà cũng chả giải quyết đc vấn đề gì cả đâu!
          -----------------------------
          Mai Văn Khải
          Software Engineering, University Information of Technology
          a07d26eb5cbc98f77b36a461eb629456

Comment

20 - 21đ toán x2 đậu không anh chị

Năm nay lấy điểm chung vào trường thì với số điểm đó đậu ko anh chị

Comment

Không có gì là chắc chắn cả bạn àh. Phụ thuộc vào tình hình chung nữa.
              Don't depend too much on anyone in this world. Because even your shadow leaves you when you're in darkness.

Comment

Mình thấy cậu cũng hỏi khá nhiều chắc lo lắng lắm nhở, bình tĩnh, hỏi nhiều quá cũng không có ích lợi gì, đậu hay không chưa nói được, khả năng có cũng có mà không cũng không. Trường mình xét điểm từ trên xuống, nếu để năm nay khó thì sẽ lấy điểm thấp hơn, dễ hơn thì ngược lại. Nếu cậu có đăng kí thi các khối khác thì hãy tập trung thi các khối còn lại. Vui vẻ hen

Comment

Nói chung là cứ chờ đợi khi nào có điểm rồi mới biết được chứ cứ lên hỏi thế này thánh cũng ko biết trả lời như thế nào. Hồi năm mình thi cũng có tâm trạng lo lắng như vầy tại thấy làm bài ko ok lắm nhưng mà cuối cùng khi có điểm thì lại cao hơn dự đoán và lại dư cả điểm chuẩn ngành KTMT. Bởi nên khuyên bạn nếu mà có thi đợt 2 thì nên tập trung vào mà thi còn ko thi thì lo mà ăn chơi thư giản đc rồi, thời gian sau khi thi ĐH là thời gian sung sướng nhất đó

Comment

Originally posted by 09520133 View Post
                    đàng nào cũng thi rồi. nộp bài rồi. quên nó đi để thi tiếp khối khác đi. thi xong thì chờ thôi chứ giờ có hỏi dò thì cũng chả ai biết chắc mà cũng chả giải quyết đc vấn đề gì cả đâu!
                    chú khải nói đúng phết, cái hồi mình thi về ai cũng kêu mình rớt chắc, mình cũng chả quan tâm nhiều, thi xong thoải mái hẳn ra, thế mà cuối cùng lại đậu, hehe

Comment

Nếu được 16 điểm trở lên là em có hy vọng,chắc chắc trường mình sẽ không lấy dưới 16 điểm đâu cho dù thiếu chỉ tiêu.Trường mình là bên ĐHQG với lại ngành CNTT nên sẽ không lấy điểm quá thấp đâu.

Comment

Chờ đi bạn, nếu như bạn chắc được được 20-21 điểm khi nhân hệ:funny: số 2 môn Toán thì cứ yên tâm đi,nếu ko đậu UIT thì bạn cũng chắc chắn là đậu ĐH rồi,vì với số điểm đó là đủ đậu rất nhiều trường ĐH công lập khác rồi
                        Hà Tĩnh Quê Choa:sunglasses:
                        FACEBOOK

Comment

Chờ đi các bạn,ko thể nói sớm được điều gì :doubt:
                          Hà Tĩnh Quê Choa:sunglasses:
                          FACEBOOK

Comment

Mình đoán bạn sẽ đậu!!
                            ------"Some Will, Some Won't, So What? Someone's Waiting!"------

Comment

Originally posted by 11520268 View Post
                              Chờ đi các bạn,ko thể nói sớm được điều gì :doubt:
                              cái nỳ nói đúng nè :shy: mây thím bu zô chém gió ghê quá ^^! chuyện giờ tới thì nó tới.. đậu hya rớt 1 tháng nữa sẻ biết thôi mà :go::go:
                              RICH is not about how much you HAVE, but about how much you GIVE :surrender:

Comment

Originally posted by manhhung View Post
                                Em thi khá tệ: toán 4,5 lý 6,2 hóa 4,2
                                hi vọng đậu hay không không còn nằm ở bạn, nằm ở các bạn thí sinh khác ấy. Tuyển từ trên xuống mà. Tôi mong là sau này nhà nước sẽ chỉnh lý về cách + điểm thi đại học cho công bằng hơn nữa. Năm ngoái chuẩn 15, nhưng mà nhiều người 14,5 rớt, 13.5 thậm chí 12 được cộng thành đậu. Bạn nên xả stress đi chơi đâu đó và chờ đi,nghĩ nhiều mệt lắm dù sao đã qua rồi mà, năm ngoái thi xong tôi đi du lịch 2 tuần
                                Chúc bạn may mắn.

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X