Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hồ sơ nhập học: vấn đề giấy chứng nhân tốt nghiệp

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hồ sơ nhập học: vấn đề giấy chứng nhân tốt nghiệp

- Giấy chứng nhận tôt nghiệp phải đi photo và công chứng
    - Giấy Khai sinh thì bạn nộp bản sao "gốc"
    -Thầy ơi giấy chứng nhận tốt nghiệp chừng nào có thế thầy do bây giờ em vẫn chưa nhận được nếu tới lúc đó chưa có có thế lấy tạm bản ... gì tốt nghiệp phổ thông hôm đi thi đại học nộp đỡ rồi chừng sau nộp bản yêu cầu hay có rồi mà em chưa nhận được
    -CÒn bản sao gốc là bản kèm trong học bạ đúng ko thầy ( em nhớ ko nhầm có ghi tiêu đề là gì sao y bản chính) hay lấy giấy khai sinh đi photo rồi ra phường công chứng.
    Last edited by BiThuDoan; 19-08-2011, 00:22.

Originally posted by nhocconminh View Post
    -Thầy ơi giấy chứng nhận tốt nghiệp chừng nào có thế thầy do bây giờ em vẫn chưa nhận được nếu tới lúc đó chưa có có thế lấy tạm bản ... gì tốt nghiệp phổ thông hôm đi thi đại học nộp đỡ rồi chừng sau nộp bản yêu cầu hay có rồi mà em chưa nhận được
    -CÒn bản sao gốc là bản kèm trong học bạ đúng ko thầy ( em nhớ ko nhầm có ghi tiêu đề là gì sao y bản chính) hay lấy giấy khai sinh đi photo rồi ra phường công chứng.
    Giấy chứng nhận tốt nghiệp do trường THPT của bạn ngày trước cấp. ĐH CNTT không liên quan tới. Nếu bạn tốt nghiệp năm 2011 thì bạn đã nhận được giấy chứng nhận tốt nghiệp trước khi đi thi ĐH rồi còn gì. Bạn cần xem xét lại! Có thể bạn đã quên đâu đó. Nếu mất, hãy đến trường THPT để xin được cấp giấy mới nhé bạn! Còn bạn tốt nghiệp trước năm 2011 thì đã có bằng rồi!

Comment

Originally posted by 10520589 View Post
      Giấy chứng nhận tốt nghiệp do trường THPT của bạn ngày trước cấp. ĐH CNTT không liên quan tới. Nếu bạn tốt nghiệp năm 2011 thì bạn đã nhận được giấy chứng nhận tốt nghiệp trước khi đi thi ĐH rồi còn gì. Bạn cần xem xét lại! Có thể bạn đã quên đâu đó. Nếu mất, hãy đến trường THPT để xin được cấp giấy mới nhé bạn! Còn bạn tốt nghiệp trước năm 2011 thì đã có bằng rồi!
      Mình nộp giấy chứng nhận tốt nghiệp THPT (tạm thời) được không anh?

Comment

Originally posted by mr.lion View Post
        chính là nó đó, nhớ là có photo công chứng, còn nếu làm mất thì lên lại trường cấp 3 trường cấp lại cho. Các thầy cô trường cấp 3 sẽ rất là nhiệt tình trợ giúp học sinh của mình được vào đại học. Hồi đó trường anh cấp 1 xấu 10 tờ giấy chứng nhận tốt nghiệp để học sinh yên tâm ôn thi khỏi mất công đi công chứng =))

Comment

Originally posted by mr.lion View Post
          Nếu chưa có giấy chính thức thì phải nộp giấy chứng nhận tạm thời.
          :happy:SỐNG TRONG MÁI NHÀ UIT, BẠN HÃY NHỚ :happy:
          1. Chấp hành pháp luật, tuân thủ nội quy; 2. Tích cực học tập, chủ động nghiên cứu
          3. Đi học đúng giờ, trang phục lịch sự; 4. Nhớ xếp hàng và đừng chen lấn
          5. Sống có trách nhiệm và biết sẻ chia; 6. Giữ gìn tài sản chung như tài sản của chính bạn
          7. Sử dụng tài sản, thời gian hiệu quả; 8. Khiêm tốn, lễ phép, hòa nhã, thân thiện
          9. Không xả rác để không nhặt rác; 10. Văn minh, lịch sự dù trên lớp học, diễn đàn hay mạng xã hội

Comment

Originally posted by 07520004 View Post
            chính là nó đó, nhớ là có photo công chứng, còn nếu làm mất thì lên lại trường cấp 3 trường cấp lại cho. Các thầy cô trường cấp 3 sẽ rất là nhiệt tình trợ giúp học sinh của mình được vào đại học. Hồi đó trường anh cấp 1 xấu 10 tờ giấy chứng nhận tốt nghiệp để học sinh yên tâm ôn thi khỏi mất công đi công chứng =))
            trường e cũng phát cho 1 xấp mấy tờ giấy chứng nhận tn tạm thời, vậy e chỉ cần lấy 1 tờ nộp cho trường ĐH thôi đúng ko a, khỏi đi photo công chứng.

Comment

Originally posted by shosho View Post
              trường e cũng phát cho 1 xấp mấy tờ giấy chứng nhận tn tạm thời, vậy e chỉ cần lấy 1 tờ nộp cho trường ĐH thôi đúng ko a, khỏi đi photo công chứng.
              Ukie bạn !

Comment

LHQC

Collapse
              Working...
              X